Agribank [CỰC HOT] Agribank tuyển dụng 969 lao động trên TOÀN HỆ THỐNG năm 2016 [01.11-05.11.2016]

Anh ô vô confirm giúp tụi e với. đúng 15/1 không anh. Hix. Vậy lâu quá T.T

Thực ra thì mình có thể hỏi, nhưng thấy việc hỏi ko cần thiết nên chờ thôi, chỉ biết là đã chấm xong phần chuyên môn từ tuần trước, tuần này là chốt hạ danh sách trình Hội đồng ký, còn việc quyết định ngày nào công bố thì mình ko hỏi, mình cũng như các bạn chờ đợi cho vui thôi vì biết chắc rằng rồi cũng đến ngày công bố kết quả tuyển dụng, có hỏi cũng ko để làm gì, hi hi

Thực ra thì mình có thể hỏi, nhưng thấy việc hỏi ko cần thiết nên chờ thôi, chỉ biết là đã chấm xong phần chuyên môn từ tuần trước, tuần này là chốt hạ danh sách trình Hội đồng ký, còn việc quyết định ngày nào công bố thì mình ko hỏi, mình cũng như các bạn chờ đợi cho vui thôi vì biết chắc rằng rồi cũng đến ngày công bố kết quả tuyển dụng, có hỏi cũng ko để làm gì, hi hi

Anh ui, cần thiết lắm í. Anh hỏi cho tụi em được không ạ? Bít là đằng nào cũng bít nhưng mà đau tim lém. Hix hix.

kemaaicungbietlaai

Các bạn cũng lạ thật ấy! Lnao cũng kêu: ai có thtin gì k chia sẻ đi. Nhưng khi ngta chia sẻ thông tin k theo ý mình là vô chửi? Từ tuần trc m cũng đã được nghe thtin 15/1 có kq và chia sẻ nhưng k ngờ phản hồi cũng rất khiếm nhã. Tất nhiên tâm lý ai cũng muốn nhanh cả, như bản thân m, m đã bỏ vietinbank để ôn thi agribank nên hẳn cũng mong kq k kém ai. Lên đây để chia sẻ thtin biết đc chứ chạ bịa ra làm gì. Vậy nên mong mng đừng nói mấy lời tục tĩu.

A ơi hỏi đi ạ!

Sent from my E2115 using U&Bank Mobile app

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,470
Thành viên mới nhất
khuyenmaic54clu