Agribank [CỰC HOT] Agribank tuyển dụng 969 lao động trên TOÀN HỆ THỐNG năm 2016 [01.11-05.11.2016]

Trời mình thi ở đà nẵng, còn k cho mặc áo lạnh vs xài hộp bút nữa, treo áo lạnh phía sau ghế cug k được nưa, còn khó hơn mình thi đại học, cứ tưởng tuyển công khai thật chứ :(
bn ý để tóc dài ý c, phát đề xong lúc đang lộn xộn thì bn ý đọc đề ra ngoài lúc sau ổn định trật tự r thì bên ngoài đọc đáp án cho bn ý chép, phòng thi rộng bn ý ns chỉ xung quanh nghe đc thôi giám thị k nghe đc

bn ý để tóc dài ý c, phát đề xong lúc đang lộn xộn thì bn ý đọc đề ra ngoài lúc sau ổn định trật tự r thì bên ngoài đọc đáp án cho bn ý chép, phòng thi rộng bn ý ns chỉ xung quanh nghe đc thôi giám thị k nghe đc
Hic tội cho agri nếu tuyển được bạn này T.T nhân viên không trung thực như này thì làm khổ tổ chức, làm khổ đồng nghiệp thui -.- đáng lẽ bạn phải nói với giám thị chứ, đó là bảo vệ quyền lợi của bạn và người khác -.-

Hic tội cho agri nếu tuyển được bạn này T.T nhân viên không trung thực như này thì làm khổ tổ chức, làm khổ đồng nghiệp thui -.- đáng lẽ bạn phải nói với giám thị chứ, đó là bảo vệ quyền lợi của bạn và người khác -.-

chời, nếu là bạn, bạn có báo ko. Ai chơi mấy trò đó đâu, kì kuc lắm :((

Sent from my iPhone using U&Bank Mobile app

chời, nếu là bạn, bạn có báo ko. Ai chơi mấy trò đó đâu, kì kuc lắm :((

Sent from my iPhone using U&Bank Mobile app
Mình là mình báo luôn r đó, thật đó, bạn cũng thấy đó là hành vi sai mà, không cần phải nghĩ cách cư xử khéo léo trong chuyện này làm j, mấy chuyện này phải rõ ràng. mình nghĩ nói ra đó vừa là bảo vệ quyền lợi cho mình và ng khác, cho agribank nữa. Ko có gì đâu mà kì cục.

Mình là mình báo luôn r đó, thật đó, bạn cũng thấy đó là hành vi sai mà, không cần phải nghĩ cách cư xử khéo léo trong chuyện này làm j, mấy chuyện này phải rõ ràng. mình nghĩ nói ra đó vừa là bảo vệ quyền lợi cho mình và ng khác, cho agribank nữa. Ko có gì đâu mà kì cục.
Ích kỉ quá nha b :))

Ích kỉ quá nha b :))
:p uh ngứa mắt vãi. Làm không được thì ôm túi đi về đi, còn ngồi mà gian lận. Không có lòng tự trọng mà. Nếu bạn này đỗ rồi đi làm, với kiểu gian lận, luồn lách như vầy là tổ chức không khá lên được đâu, dối sếp, lừa đồng nghiệp, khách hàng. Omeoi, tưỡng tượng ghê vãi -))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,592
Thành viên mới nhất
kyzsvaass2365
Back
Bên trên