MB Công ty Quản lý nợ và Khai thác tài sản (MBAMC) tuyển dụng nhiều vị trí tại nhiều tỉnh/TP trên cả nư

chán cái công ty này quá nhỉ. Hix... nộp hố sơ từ tháng 2 mà đến bssy giờ bẫn chưa có tăm hơi. hix hix... Bạn nào đăng ký kho quản chấp thì thông báo nhé !

chán cái công ty này quá nhỉ. Hix... nộp hố sơ từ tháng 2 mà đến bssy giờ bẫn chưa có tăm hơi. hix hix... Bạn nào đăng ký kho quản chấp thì thông báo nhé !

Bạn thử nộp lại cái, vì hôm trước xem qua thấy mbamc gia hạn lại thời gian mà.
Hôm qua mới pv xong ở mbamc, có khoảng 10 người đi pv.
PV thì bảo em có đồng ý làm học việc 2 - 6 tháng (lương hỗ trợ 2tr) => lạy bố, cho cũng ko làm. Thế khác nào như làm mùa vụ.

PV thì bảo em có đồng ý làm học việc 2 - 6 tháng (lương hỗ trợ 2tr) => lạy bố, cho cũng ko làm. Thế khác nào như làm mùa vụ.

Cho hỏi là HN phỏng vấn chưa thế? Còn theo mềnh là phải có lộ trình thời gian và tiền lương cho ứng viên thì mới có căn cứ để quyết định.

Ở thái Nguyên đã được gọi rồi, hẹn mình hôm thứ 7 nhưng mình không đi đc. Giờ đang làm ở ABB nên không muốn sao lãng

Bạn PV vị trí gì thể?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,644
Thành viên mới nhất
Hhonghanhh
Back