MB Công ty Quản lý nợ và Khai thác tài sản (MBAMC) tuyển dụng nhiều vị trí tại nhiều tỉnh/TP trên cả nư

Mới phỏng vấn xong tại miền trung thôi. Do Phó Tổng trực tiếp phỏng vấn. Các anh/chị Hà nội gần nhà chờ thêm vài hôm nữa nhé.

AMC có kho gọi là kho quản chấp, trong kho chứa hàng hóa của các khách hàng cầm cố/ thế chấp. Nhiệm vụ của nhân viên kho này là quản lý hàng hóa trong kho. Xuất nhập kho hàng theo lệnh của cấp thẩm quyền. Nói chung công việc cũng đơn giản thôi.
Cần người cẩn thận, chi tiết, hơi nguyên tắc một chút.
Trình độ cỡ trung cấp kế toán là được rồi.
Lương cơ bản chứ lậu thì không có, bệnh lậu này nguy hiểm lắm, ăn cám trả vàng như chơi.

Cám ơn bạn viecthat nhiều nhe ! Lương cơ bản của vị trí này là bao nhiêu bạn nhỉ ! Mình đang làm phòng telesale của techcombank , k biết có hơn dc bên tech k. :D

- - - Updated - - -

Cám ơn bạn viecthat nhiều nhe ! Lương cơ bản của vị trí này là bao nhiêu bạn nhỉ ! Mình đang làm phòng telesale của techcombank , k biết có hơn dc bên tech k. :D

có anh em nào Hà Nội thấy cái này nó gọi hay thông báo gì chưa ?
ta mò lên trang web của nó tìm thông tin hay là đợi nó alo hay gửi mail cho mình nhỉ ?

Đến hôm nay nộp hồ sơ là được 1 tuần rồi, Mình không phải chuyên ngành ĐGTS nhưng đi làm cũng đã lâu rồi. Cứ mạnh dạn học hỏi.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,081
Tổng số thành viên
351,420
Thành viên mới nhất
ujajaujaja9
Back
Bên trên