BIDV Công ty CP chứng khoán NH Đầu tư và Phát triển Việt Nam – BSC tuyển dụng nhiều vị trí năm 2013 (thán

• Bắt đầu Bắt đầu cocghe266
  • Ngày bắt đầu Ngày bắt đầu
đùa bạn trẻ tý thui, t TRANG lấy nick thằng bạn nick t bị out rùi, chuẩn bị tinh thần đi pv thui ;)

Cho tớ hỏi với, ngoài Giao dịch viên đã có vị trí nào phỏng vấn hay test gì chưa? ^^

cho tớ hỏi với, ngoài giao dịch viên đã có vị trí nào phỏng vấn hay test gì chưa? thanks

chưa hay sao ý bạn ợ

- - - Updated - - -

cho tớ hỏi với, ngoài giao dịch viên đã có vị trí nào phỏng vấn hay test gì chưa? thanks

chưa hay sao ý bạn ợ

- - - Updated - - -

=)) đùa thế thôi, t có fải ngớ ngẩn đâu mà k nhớ :)) mà lúc đấy còn k về đi, ngồi đấy làm gì thế ?
đau thuơng quá ngồi ngẩn tò te tý, can't stand, can't bear.......lúc về cũng có 1 chị rủ đi uống nước mà ko nhấc lên được, upset :((

- - - Updated - - -

=)) đùa thế thôi, t có fải ngớ ngẩn đâu mà k nhớ :)) mà lúc đấy còn k về đi, ngồi đấy làm gì thế ?
đau thuơng quá ngồi ngẩn tò te tý, can't stand, can't bear.......lúc về cũng có 1 chị rủ đi uống nước mà ko nhấc lên được, upset :((

uh :)) lúc đấy th bạn t rủ đi ba vì cùng nó, nên fải về vội , k thì cũng đi uống vs các bạn đấy :)) thôi cố gắng nơi khác vậy :p

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,586
Số bình luận
528,085
Tổng số thành viên
351,987
Thành viên mới nhất
kyzsccll22
Back