Có nên làm việc ở Ngân hàng Liên Việt - vị trí CV Phân tích Khách hàng định chế - khối Nguồn vốn

Chào cả nhà. Đợt vừa rồi em thi ngân hàng Liên Việt vị trí Chuyên viên phân tích Khách hàng định chế, và được họ offer vào phòng kinh doanh vốn với mức lương cơ bản và phụ cấp là 4.9tr (đợt ấy chỉ tuyển 1 chỉ tiêu thui nhá )
Theo các bác em có nên làm cho Liên Việt ko?
Vì em thấy Liên Việt cũng mới nên ko rõ tiềm năng phát triển thế nào. Với lại ko biết tình hình lương thưởng phòng kinh doanh vốn Liên Việt thế nào nữa.
Xin các bác cho em vài ý kiến với ạh !

Trời đỗ thì làm nhiệt tình chứ, NH nào không quan trọng mà quan trọng làm sẽ có kn sau chán có thể chuyển

Liên Việt cũng được mà, mình thấy ngân hàng này đang phát triển lắm đó, đi làm đi bạn ah

Chào bạn anh_nha.
Thế bạn đã quyết định có làm cho LienViet không? Đợt này mình cũng đang định apply vị trí này của Lienviet. Bạn có thể cho mình ít kinh nghiệm về thi tuyển và mô tả qua chút ít về công việc. Nick yahoo của mình là dtl17. Nếu bạn không phiền thì có thể add nick mình rùi trao đổi nhé.
Thanks bạn.

có bạn nào ở đây nộp vào Lienvietpost chi nhánh BG ko? mình nộp hồ sơ online từ sớm và hết hạn là 15/9 mà giờ vẫn chưa được gọi đi thi. Hay là mình trượt rồi hả mọi người?

minh cung nop vao Lien viet Bắc Giang nè, mjnh cung chua thay ho goi đi thi, ko bjt the nao nhi

chẹp chẹp, các ngân hàng họ hay om hồ sơ lâu lắm, mình nộp hồ sơ vị trí chuyên viên Quản lý nhân sự từ 14/07 mà đến hôm qua là 22/09 họ mới gọi đi thi test này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,089
Tổng số thành viên
351,608
Thành viên mới nhất
hczghsgemwwin
Back
Bên trên