Cố lên ACBers! UB luôn sát cánh cùng các bạn!

Đúng là nhìn tinh thần của các ACBer mà cảm động thật, NH mình mà lỡ chẳng may có rơi vào tình cảnh như ACB chẳng biết có được tinh thần này không :D

ACBers! bên mình cũng vừa có mail yêu cầu ko được chèo kéo KH ACB, ko sao đâu na! Yên tâm rồi ACBers nha! Chúc cho ACB mau chóng vượt qua bão tố .....( Luôn có niềm tin vào ACB từ trước giờ :-*). Buổi chiều giáp cuối tuần, làm việc hiệu quả rồi mai nghỉ ngơi nha ACE banker!

các bạn cũ của mình bên acb làm việc mấy ngày nay rất hăng say và đoàn kết. Đúng là chỉ những khi như thế này, văn hóa gia đình của ACB mới phát huy hiệu quả

Tinh thần là quan trọng các ACBers ạ, dù cho có rất nhiều thông tin và nhận xét sai lệch xung quanh nhưng rồi ai cũng biết các bạn đang đứng ở đâu và đã làm được những gì. Cố lên!!!

Anh đứng núi này trông núi nọ ah

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Có một số CN ngân hàng khác đến chèo kéo KH của ACB và bị bảo vệ chụp hình lại được, đi "mách" NHNN. Sẽ sớm qua thôi, nói chung cũng bị ảnh hưởng nhưng ko đáng kể. KH đã bắt đầu trở lại với ACB. Cảm ơn ACE đã chia sẽ.

Cố lên các bạn, không khó khăn nào mà ko thể vượt qua, ACB các bạn đã làm rất tốt việc này từ lần khủng hoảng trước và bây giờ trở lên vững mạnh hơn rất nhiều; =D>
Uber sẽ sát cánh cùng các bạn!:bz

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,386
Thành viên mới nhất
caipiaovn1666
Back