Cố lên ACBers! UB luôn sát cánh cùng các bạn!

Mình đã nghỉ việc tại ACB. Nhưng với mình ACB vẫn luôn là môi trường chuyên nghiệp, thân thiện nhất. Cùng ủng hộ ACB. Đừng đưa tin thất thiệt lôi kéo khách hàng của ACB. Cố lên đại gia đình ACB.

Anh chị em ACB cố lên, khó khăn chỉ là tạm thời. ACB vẫn là 1 ngân hàng uy tín và được nhiều khách hàng đánh giá cao, trong đó có tôi.

ACB sẽ sớm vượt qua thôi :)... Mình tin là vậy. Vẫn ước sau này ra trường được vào làm ở ACB.. Cố lên!!!!

M chưa bao giờ có cơ hội được gọi thi ACB, dù cho mình nộp nhiều lần. Haizzz, 2 bằng đại học, chứng chỉ đầy đủ, chém gió được tý chút kinh nghiệm buôn bán...Có lẽ ko có duyên với ACB nói riêng và với nghề ngân hàng nói chung.
Nhưng dù sao vẫn thích ACB, rất nhiều anh em bạn bè mình đã và đang làm ở đó.
Hy vọng mọi chuyện sẽ sớm được rõ ràng!

Giúp người cũng là giúp ta. Cộng đồng ngân hàng cùng nhau chia sẽ khó khăn. Diễn biến trên thị trường hiện nay khách hàng không chỉ mất lòng tin vào ACB mà còn mất lòng tin vào toàn bộ hệ thống ngân hàng. Khách hàng rút tiền từ ACB cũng đâu đem gửi ngân hàng khác nhiều đâu. Vì vậy hơn hết hãy để cho khách hàng thấy được tinh thần đoàn kết,fair play của cộng đồng ngân hàng.

Khuyến cáo ACE Bankers không nên tìm cách lôi kéo KH từ ACB! Chơi đẹp vì một cộng đồng Bankers lành mạnh! :x

Mình đã nghỉ việc tại ACB. Nhưng với mình ACB vẫn luôn là môi trường chuyên nghiệp, thân thiện nhất. Cùng ủng hộ ACB. Đừng đưa tin thất thiệt lôi kéo khách hàng của ACB. Cố lên đại gia đình ACB.

Em đồng ý với anh/chị dù em chưa đi làm nhưng qua tìm hiểu, kĩ năng đào tạo của ACB rất chuyên nghiệp.
Khách hàng nên tin tưởng, chứ NHNN đã ra qđ giúp đỡ ACB rồi thì cũng không nên lo quá

Khuyến cáo ACE Bankers không nên tìm cách lôi kéo KH từ ACB! Chơi đẹp vì một cộng đồng Bankers lành mạnh! :x

Hình như UB chưa quy định màu sắc chữ, nhưng có lẽ bạn không nên viết chữ đỏ (đó là rules đối với member của đa số 4r mình tham gia)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,223
Thành viên mới nhất
Suga Sean Merch
Back