Cố lên ACBers! UB luôn sát cánh cùng các bạn!

Mình không có lôi kéo à nhe! Tự khách hàng đi qua nhe!
Mà trước mắt thì không thấy ai, vì ACB dưới mình íu xìu, chẳng có ảnh hưởng gì đến chiến sự cả!

mình nghĩ ai cũng có lúc sai lầm? mà thông tin chưa rõ thế nào về bác kiên nên các bạn cứ bình tĩnh? đừng nói người ta là con sâu bỏ rầu nồi canh bạn ak? không có người như bác kiên làm gì có ACB và làm gì có doanh nhân dám nói dám làm như bác kiên? mình phải tôn trọng họ và thành quả họ xây dựng chứ? những lúc này mình nghĩ chính các bạn làm acb phải sáng suốt chứ? sao cứ đổ lỗi cho hoàn cảnh chẳng giải quyết được gì? hi vọng các bạn bình tĩnh trước mọi vấn đề và hoàn cảnh để mai sau các bạn sẽ thành công hơn!!! good luck

:( :( Mấy đya bạn mình đậu vào pfc kì này, đang ở giai đoạn thử việc của tuần đầu tiên nữa chứ. Hi vọng là mọi chuyện ok để mấy bạn đó có thể hoàn thành chỉ tiêu thử việc :) :)

Sáng nay nhân viên ACB đều tập trung ở quầy dưới để chuẩn bị đối phó với tình huống khách hàng kéo đồng loạt rút tiền. Mọi hoạt động khác của ACB tạm hoãn lại. ây za mới vào ACB được ngày thứ 4.

Mình cũng thích ACB, tiếc là ko thể qua đc vòng phỏng vấn. Nhưng mình luôn chúc các ACBers và ACB sẽ vượt qua giai đoạn khó khăn này.

Có SBV "sẵn sàng tiếp tục hỗ trợ thanh khoản" nên hi vọng là sẽ ko ảnh hưởng đến hệ thống.
Có lẽ năm nay là 1 năm khó khăn với ACB rồi, lợi nhuận nhiều khả năng sụt giảm.
Cố lên ACB, trong cuộc bình chọn ở UB thì các bạn vươn lên thứ 3 rồi đấy.

cố gắng lên nha các anh chị ,mình rất thích môi trường làm việc ở đây. Thích cái P/S của chủ topic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,383
Thành viên mới nhất
quattrancanhgo
Back
Bên trên