Cố lên ACBers! UB luôn sát cánh cùng các bạn!

"Một ngày tôi chọn một niềm vui" - Lắng nghe thêm một lần để có thêm niềm tin nhé ACBers. Khó khăn rồi cũng sẽ qua thôi!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Cố lên nào ACBers
Hum trước còn có bác nào bảo hóng KH rút tiền trc hạn để được thưởng 1 triệu nữa chứ
Ae ACBers cố gắng, sau đợt này chắc chắn sẽ còn nhiều khó khăn về huy động

em nghĩ, một phần để giúp đỡ ACBer, dù là nhỏ, đó là khi cập nhật tin tức, chỉ cho những nguồn tin chính thống từ một số web, báo uy tín, những nguồn có nguồn gốc từ báo hơi lá cải (chủ yếu là copy báo khác, sửa tiêu đề giật gân) thì hạn chế, hoặc những nguồn copy từ blog lề này lề kia thì tuyệt đối cấm/xóa. Hành động nhỏ nhưng ý nghĩa lớn, vì ai cũng biết, đây k phải lỗi của toàn hệ thống acb, mà là lỗi của cá nhân - gây ảnh hưởng acb

em nghĩ, một phần để giúp đỡ ACBer, dù là nhỏ, đó là khi cập nhật tin tức, chỉ cho những nguồn tin chính thống từ một số web, báo uy tín, những nguồn có nguồn gốc từ báo hơi lá cải (chủ yếu là copy báo khác, sửa tiêu đề giật gân) thì hạn chế, hoặc những nguồn copy từ blog lề này lề kia thì tuyệt đối cấm/xóa. Hành động nhỏ nhưng ý nghĩa lớn, vì ai cũng biết, đây k phải lỗi của toàn hệ thống acb, mà là lỗi của cá nhân - gây ảnh hưởng acb
Em nghĩ nên có 1 topic để update thông tin ngoài lề/ unconfirm về vụ này, chứ không nên xóa, đó đều là thông tin nhiều ng quan tâm

Đang trong giai đoạn nước sôi lửa bỏng của ngành ngân hàng, giờ lại đón nhận thêm thông tin này nữa thì không biết những ngày tới sẽ thế nào. Mình linh cảm rằng có một số vấn đề gì đó chưa minh bạch trong hoạt động của ACB. Nhưng dù sao đi nữa hi vọng ACB sẽ sớm khắc phục được tình trạng trên. Bản thân mình sắp là 1 thành viên trong gia đình ACB và cũng rất muốn khởi nghiệp trong môi trường chuyên nghiệp này.

Hi vọng...[-O<

Cố lên các anh các chị và các bạn ACB Bankers!!! Hy vọng ACB sớm qua cơn sóng gió này và ổn định trở lại.
Dù thế nào mình vẫn yêu ACB và hy vọng sớm trở thành thành viên của đại gia đình này <3

Em nghĩ nên có 1 topic để update thông tin ngoài lề/ unconfirm về vụ này, chứ không nên xóa, đó đều là thông tin nhiều ng quan tâm
mình cũng nghĩ như bạn, những điều đang xảy ra không thể cứ làm ngơ là xong. Mọi người đều đang rất quan tâm đến vụ này. Xóa đi cũng chẳng giúp được điều gì cả. Hi vọng ACB có thể vượt qua cơn bão này.

mình cũng nghĩ như bạn, những điều đang xảy ra không thể cứ làm ngơ là xong. Mọi người đều đang rất quan tâm đến vụ này. Xóa đi cũng chẳng giúp được điều gì cả. Hi vọng ACB có thể vượt qua cơn bão này.

copy từ blog (này kia) cũng để sao bạn?nếu muốn đọc thì thiếu gì nơi để đọc, cái chính là ai cũng biết con sâu làm rầu nồi canh, và bọn mình (nói trước mình làm MB) đang muốn giúp cho nồi canh đó đở bị rầu.

Cảm ơn mọi người đã cổ vũ động viên tinh thần ACBer.
P/s: em rất ưng câu P/s của anh Hưng :)

Mình ủng hộ ACB, chỉ là những con sâu làm rầu nồi canh chứ anh em nhân viên quèn được gì đâu :-ss

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,230
Thành viên mới nhất
caipiaovn200
Back
Bên trên