Cơ hội việc làm với mức lương hấp dẫn tại Ngân hàng Quốc Dân - NCB

HR_Navibank

Thành viên
Hướng đến mục tiêu xây dựng một NCB với diện mạo mới, đổi mới để thành công, hoạt động hiệu quả hơn trong thời gian tới, NCB đang là một điểm đến đầy hứa hẹn những cơ hội thành công trong nghề nghiệp đối với ứng viên quan tâm.

Hãy cùng NCB phát huy khả năng và sáng tạo để cùng xây dựng một môi trường làm việc chuyên nghiệp, thân thiện với chế độ đãi ngộ thỏa đáng!

Chúng tôi trân trọng giới thiệu tới các anh/chị thông tin tuyển dụng theo các vị trí dưới đây và mong rằng với các mối quan hệ của mình, anh/chị sẽ hỗ trợ NCB tìm kiếm được các ứng viên tiềm năng và phù hợp thông qua việc tự ứng cử, tiến cử hoặc giới thiệu những ứng viên:

1. Mã số: 018 Chuyên viên phòng đầu tư ( New)
[TBODY] [/TBODY]
2. Mã số: 009 Chuyên viên Thẩm định tài sản đảm bảo (New)
3. Mã số: 011 Chuyên viên Ngoại hối (New)
4. Mã số: 019 Trưởng bộ phận QTRR tác nghiệp ( New)

5. Mã số: 020 Trưởng bộ phận QTRR tín dụng ( New)

6. Mã số: 021 Trưởng bộ phận QTRR thị trường ( New)

7. Mã số: 022 Chuyên viên QTRR tác nghiệp ( New)

8. Mã số: 023 Chuyên viên QTRR thị trường ( New)

9. Mã số: 024 Chuyên viên QTRR tín dụng ( New)
10. Mã số: 004 Trưởng bộ phận quan hệ khách hàng
11. Mã số: 005 Chuyên viên quan hệ khách hàng
12. Mã số: 001 Trưởng Phòng quan hệ khách hàng
13. Mã số: 002 Phó Phòng Quan hệ Khách hàng
14. Mã số: 003 Trưởng Phòng Giao dịch

15. Mã số: 006 Giao Dịch viên
[TBODY] [/TBODY]
( Thông tin chi tiết về điều kiện ứng tuyển, địa điểm làm việc, mẫu CV và cách thức gửi hồ sơ, các ứng viên vui lòng xem chi tiết tại file đính kèm).

NCB rất mong nhận được sự quan tâm và tham gia của các bạn!

Đính kèm

• BẢN TIN TUYỂN DỤNG SỐ 01.04.pdf
    359.8 KB · Xem: 318
Chỉnh sửa lần cuối:
bạn ơi cho mình hỏi chút ' chuyên viên phòng đầu tư' thuộc khối nguồn vốn hay mảng đầu tư riêng cua ngân hàng ko thuộc khối nào cả.

Nghe có vẻ hấp dẫn đấy, lương hấp dẫn là như thế nào ?
Chào bạn, Tùy từng vị trí mà mức lương sẽ hấp dẫn khác nhau. Nếu bạn đã dành sự quan tâm của mình cho NCB,Chúng tôi rất mong sẽ có cơ hội được làm việc và dành mức lương hấp dẫn đó cho bạn.

bạn có thể nói rõ hơn về công việc của chuyên viên đầu tư thuộc khối quản trị tài chính tại ngân hàng mình ko? vì mỗi ngân hàng mảng đầu tư sẽ là khác nhau.

"Thông tin chi tiết về điều kiện ứng tuyển, địa điểm làm việc, mẫu CV và cách thức gửi hồ sơ, các ứng viên vui lòng xem chi tiết tại file đính kèm"
Không thấy có file đính kèm ạ? Deadline để apply là bao giờ hả bạn?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,535
Thành viên mới nhất
cbgbmerch
Back
Bên trên