Cơ hội cho các bạn nữ sinh viên khối kinh tế năm 2,3,4 làm việc tại VPBank

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
nói là cao 1m6 nhưng tớ thấy những ai vào GDV toàn cao trên 1m65 huống chi là NV chào đón khách hàng,hi
Mình thì chả đủ chều cao lẫn nhan sắc, hic
có bạn nào gửi hồ sơ mà được gọi chưa ? tớ chỉ đc vừa vặn 1m60 thế là có nguy cơ out rồi ah.hix

mình đc chọn chi nhánh làm việc hay là họ sắp xếp ạ. tại em thấy ghi ca sáng làm đến 12h mà làm xa thì chắc không về đi học kịp :(

ặc, thế mh khi thi vaog GDV họ cũng yêu cầu chiều cao thế nay hả? thế thì bi giờ mh học cũng vô ích còn gì, suýt soát 1m6

Sao mình nghe tiêu chí tuyển chọn quen quen :-?
y như tuyển hướng dân viên du lịch ấy :-ss
Hèn je ;)) các bn nữ dc ưu tiên tuyển thế =))

mình 1m bẻ đôi. Có đi tuyển thì cũng k lọt vào vòng 2. Thôi thì đành chấp nhận số phận vậy. VPB mà cho phép đi guốc thì...xong lun rồi đấy :))

bachanht90 ơi,có người "đồng khổ" rùi, tìm mãi mới thấy. Giờ mà tuyển người 1m50 xem, chắc gì đã tuyển được nhiều :))

hôm thứ 2 mình đã đem hồ sơ đến nộp ùi.. k biết bjo đc gọi nhỉ >""< hixx.. hnay là thứ 5 ùi>""< hĩhixx

hi các bạn, mình cũng đã nộp hồ sơ từ đợt tháng 4 và cuối tháng được gọi đi phỏng vấn + đi tập huấn rùi. Tuy nhiên, đến giờ vẫn chưa được gọi đi làm. Và yên tâm, các bạn cứ tự tin lên nhé, các anh chị ở VPbank rất nhiệt tình,thân thiện và cởi mở lắm. Nên tớ là tớ đang ngóng được gọi đi làm. Ah, có thể chọn làm ca sáng hoặc chiều các b ạ.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh