Cơ hội cho các bạn nữ sinh viên khối kinh tế năm 2,3,4 làm việc tại VPBank

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
anh ơi , cái này thì làm full time ah ?? mà có mức lương dự kiến k a :)
Theo quan điểm của a thì sẽ là làm theo ca (part-time) vì tuyển sinh viên mà, phải đi học chứ!
ui. em vào trang của vp bank không thấy ghi yêu cầu từ 1m60 trở lên mà :)
Cao 1m60 trở lên là yêu cầu bắt buộc và tất yếu vì đây là nhân viên chào đón, rất quan trọng về hình thức (có quy định theo thông báo xác nhận từ VPB - e có thể check lại trên trang của vpb họ đã cập nhật rồi).

Yêu cầu về bằng đại học m nói ở trên là yêu cầu chung cho tất cả các vị trí. Nếu bạn nào quan tâm thì có thể contact trực tiếp với bên nhân sự của VPBank. Đây là một công việc rất thiết thực cho các bạn sinh viên có ý định làm việc tại NH sau này. Vì thế các bạn đừng bỏ lỡ cơ hội quý báu này nhé.

---------- Post added at 07:59 PM ---------- Previous post was at 07:56 PM ----------

hình như hết hạn nộp hồ sơ rồi đúng không anh?
Vị trí này ko giới hạn thời gian bạn ạ. Nếu bạn quan tâm thì có thể nộp ngay từ bây giờ.

Anh ơi vị trí này có được chọn địa điểm làm việc không ạ?Tại vì không nói rõ là làm việc ở chi nhánh nào cả.

yêu cầu là có áo dài đấy chị em ạh, thế thì trước mắt chưa may đc phải đi thuê nhỉ

e mới m58 thôi.:( ko đc ah`?? đi dép cao gót ai cũng như ai thui mà.

anh ơi có phải xjk xắn thì mới được ah anh, e cao 1m68 nhưng hơi mập 1 chút :D mà có được đăng kí chọn ngân hàng gần nhà k ạ :D , hì e sv năm 3 bên ngành tài chính cũng muốn học hỏi chút ạ , mong hồi âm của anh :D

Mình đủ tiêu chuẩn thì cứ mạnh dạn nộp hồ sơ các bạn ạ. Được hay không được thì đây cũng sẽ là một kinh nghiệm quý báu cho bản thân. Chúc các bạn may mắn

nói là cao 1m6 nhưng tớ thấy những ai vào GDV toàn cao trên 1m65 huống chi là NV chào đón khách hàng,hi
Mình thì chả đủ chều cao lẫn nhan sắc, hic

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,713
Thành viên mới nhất