Có bạn nào ứng tuyển vào vị trí chuyên viên QHKH tập sự của MB k?

nghe bạn mình bảo lương 2 tr/ tháng nếu làm đủ chỉ tiêu, k thì chỉ có 1 tr/ tháng thôi, sau khi làm 3 tháng nếu đạt chỉ tiêu lúc đó pv tiếp để được chọn nhân viên chính thức. nghe nản thật!
Đây là cơ hội để các bạn được gia nhập MB khi miss các đợt tuyển dụng trước. Xác định sẵn tư tưởng là học hỏi kinh nghiệm, thể hiện hết mình với các mục tiêu được giao. Đừng hy vọng quá nhiều vào lương, đó chỉ là hỗ trợ hay trợ cấp thôi. Nếu xác định ở muốn trở thành Mber thì phải hy sinh và chịu khổ !

Anh chị cho e hỏi chương trình này dành cho sv đã tốt nghiệp hay có cho cả sv năm 3? e xin cảm ơn

SV năm 3 thì lam gì có thời gian làm vụ này em, nên kiểu j cũng phải đợi tới lúc thực tập (tối thiểu là vậy)

SV năm 3 thì lam gì có thời gian làm vụ này em, nên kiểu j cũng phải đợi tới lúc thực tập (tối thiểu là vậy)
dạ e cảm ơn chị! e giờ chuẩn bị lên năm 4 r thì có chương trình bào về nh mà tụi e có thể tham gia để có kinh nghiẹm và cơ hội làm vc ở nh ko chị?

:( anh cùng giới vs em đó. chị đâu mà chị :D
em xem mấy chương trình thực tập viên tiềm năng đi, lúc nào có thì đăng ký tham gia thui.

lúc nào gần thực tập (còn khoảng 1 2 tháng nưa là hết học kỳ 7), em thường xuyên vô web mấy ngân hàng, lên trang ub này xem, là cập nhật đc mấy vụ ntn để đăng ký thôi. ngân hàng họ cũng lựa đúng thời điểm SV chuẩn bị đi thực tập để đưa ra các chương trình thực tập viên tiềm năng

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên