Có bạn nào ứng tuyển vào vị trí chuyên viên QHKH tập sự của MB k?

Mình nộp ngày 7thang 7 ma k thấy động tĩnh gì hết. Có phải bị loại rồi k vậy? Hix...

Chưa thấy ai phản hồi thông tin lại nhỉ ? Tớ PV lúc 11:00 sáng hôm nay, mọi người PV ổn ko ? :p

pv những j hả bạn, bật mí cho mọi người tí đi bạn :)
Cũng hỏi bình thường thôi, những câu hỏi mọi người hay đọc trong các topic đó. Thấy mặt các a/c ở vòng ngoài nhận hồ sơ thì thân thiện, còn trên bàn PV thì hơi căng thẳng, đặc biêt là MB làm việc đúng giờ tuyệt đối, tớ PV 11:00 là chính xác 11:00, kéo dài đúng 5 phút.
Nhưng tớ mới đọc được vài dòng chia sẻ của mọi người về vị trí này lương thấp, cv khó, k được hỗ trợ... này kia. Sao thấy bất an !

Cũng hỏi bình thường thôi, những câu hỏi mọi người hay đọc trong các topic đó. Thấy mặt các a/c ở vòng ngoài nhận hồ sơ thì thân thiện, còn trên bàn PV thì hơi căng thẳng, đặc biêt là MB làm việc đúng giờ tuyệt đối, tớ PV 11:00 là chính xác 11:00, kéo dài đúng 5 phút.
Nhưng tớ mới đọc được vài dòng chia sẻ của mọi người về vị trí này lương thấp, cv khó, k được hỗ trợ... này kia. Sao thấy bất an !
ngày trước mình pv cũng căng thẳng lắm, mà giám khảo còn chả thèm nghe, chắc tại lúc đó cuối buổi rồi

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,804
Thành viên mới nhất
kreatormerch
Back
Bên trên