Có bạn nào thi vị trí QHKH (RA) tại Hà Nội P401, 365-367 Hoàng Quốc Việt hôm 24/04 tới này không ạ?

Tình hình là hôm 16/03 mình có nộp đơn vị trí QHKH DN, hôm nay thì nhận được tin nhắn là 8h ngày 24/04, P401 tại 365-367 Hoàng Quốc Việt này đi thi vị trí QHKH tại Hà Nội. Không biết ở đây có bạn nào cũng thi với mình không? :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm nay mình phỏng vấn chủ yếu hỏi về công việc đang làm, chả bị hỏi các tình huống gì cả, nên cũng chả biết thế nào.

bạn pv tầng mấy . tầng bạn đông không. suôn sẻ thế chắc ok r
Mình phỏng vấn tầng 5, hình như chia ra 2 hội đồng thì phải, lúc vào nghe lỏm 1 anh ở đâu đi vào nói sáng nay anh ý mới tuyển được 1 bạn.
Tầng mình cũng không đông lắm, hẹn 11h thì 11h10 đã được vào rồi, không trễ hẹn như mấy ngân hàng khác :D
Nói chung mình cũng chả rõ, tuy không bị xoáy nhưng tính ra phỏng vấn được có 10 phút, chắc khả năng tạch vẫn cao :(

Tối nay rảnh nên ngồi ngẫm lại buổi phỏng vấn sáng nay có điều làm mình thắc mắc.
Không biết đây là vòng phỏng vấn cuối hay chỉ sơ tuyển và còn 1 vòng nữa??? Vì mình thấy các câu hỏi đơn giản quá, chủ yếu hỏi về công việc đang làm, thông tin cá nhân của mình chứ không hề đả động gì đến nghiệp vụ hay tình huống. Nên hơi khó hiểu.

Các bác nào có kinh nghiệm cho em hỏi một câu hơi không liên quan là: Nếu cùng là chuyên viên thì thu nhập của chuyên viên Thanh toán quốc tế so với chuyên viên hỗ trợ tín dụng thì cao hơn hay thấp hơn? và chênh lệch nhau nhiều không ạ???

lại điệp khúc chờ đợi :((((((((((((((((((((
Tối nay rảnh nên ngồi ngẫm lại buổi phỏng vấn sáng nay có điều làm mình thắc mắc.
Không biết đây là vòng phỏng vấn cuối hay chỉ sơ tuyển và còn 1 vòng nữa??? Vì mình thấy các câu hỏi đơn giản quá, chủ yếu hỏi về công việc đang làm, thông tin cá nhân của mình chứ không hề đả động gì đến nghiệp vụ hay tình huống. Nên hơi khó hiểu.
tớ bị hỏi tình huống họ hỏi tớ lên kh tìm kh ntn.... nhưng t vs c khác hội đồng chắc tuỳ hội đồng . nhưng nắm chắc trong tay vé out rồi .

lại điệp khúc chờ đợi :((((((((((((((((((((

tớ bị hỏi tình huống họ hỏi tớ lên kh tìm kh ntn.... nhưng t vs c khác hội đồng chắc tuỳ hội đồng . nhưng nắm chắc trong tay vé out rồi .
Lúc nãy vừa được 1 chị bên nhân sự gọi cho mình kêu hội đồng đánh giá mình phù hợp với Tư vấn tài chính cá nhân hơn, hẹn mình 9h ngày 15/05 thi test chuyển đổi nghiệp vụ. C có nhận được không? Với lại cho t hỏi nếu qua vòng test đó còn còn phải phỏng vấn nữa không nhỉ?

Lúc nãy vừa được 1 chị bên nhân sự gọi cho mình kêu hội đồng đánh giá mình phù hợp với Tư vấn tài chính cá nhân hơn, hẹn mình 9h ngày 15/05 thi test chuyển đổi nghiệp vụ. C có nhận được không? Với lại cho t hỏi nếu qua vòng test đó còn còn phải phỏng vấn nữa không nhỉ?
tớ không nhận đc. chắc tạch rồi mà. tớ nghĩ là k cần pv nữa dâu. chúc mừng nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,919
Thành viên mới nhất
Đỗ Quang Anh
Back