Chuyện 1 năm chuyển 4 công ty --> Kết thúc bằng việc vào Agribank Hoàng Mai!

Mình có cảm giác bạn đang muốn khoe thành tích của bản thân với Agri là happy ending ấy :-B

Thôi, cũng khổ bạn ý, lên đây khoe thì lại bị anh em hơi ném đá. Cũng tại tớ comment câu hơi chuối.
Dù sao cũng nên chúc mừng bạn ý, vì vào môi trường của Agr cũng không vui sướng gì đâu, vì đây là môi trường đãi ngộ tốt nhưng cũng phức tạp mà. Vào được đã khó, trụ được càng khó hơn.
Chúc bạn may mắn trong sự nghiệp và công việc. Dù sao mình cũng khuyên là nên làm trong Sài Gòn hơn ở ngoài Hà Nội.

Dự là sắp có công ty thứ 5 rồi!

Nhiều bạn cứ tỏ ra làm việc ở những Vietcombank, Vietinbank, Agribank, BIDV như là cái đích của cuộc đời?!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
chúc mừng a,từ cuối năm ngoái đến giờ chả thấy Agribank tuyển dụng vị trí nào cả, ước mơ vào đấy!

ít ra bạn nên nói thêm quá trình để mọi người hiểu chặng đường của bạn còn nói mấy công ty trải qua như này hơi có thiên hướng khoe khoang đấy.

Cậu Làm Gì Thế ?
Nói thật, vào Agribank mà ko có gốc hoặc ko có người quen, thì xác định là bị đì dài dài. Sự thật là như vậy !

Sinh viên mới ra trường, làm việc hai ba tháng tại một chỗ, thấy không hợp rồi chuyển là chuyện bình thường. Có gì đâu.

Giáo dục Việt Nam định hướng kém, sinh viên ra trường mất phương hướng. Cậu chủ topic nhảy nhiều có thể xem như năng động đấy.

Còn chuyện chạy tiền vào ngân hàng thì có gì đáng chê trách. Thi đỗ nghiêm chỉnh, đi vào làm, rồi cũng phải chạy chỉ tiêu huy động. Lúc đấy không gọi điện nhờ sự trợ giúp của người thân trong vài tháng đầu thì làm như thế nào?

Re: Chuyện 1 năm chuyển 4 công ty --> Kết thúc bằng việc vào Agribank Hoàng Mai!

nếu liệt kê thế này, thì mình liệt kê gấp 3 lần, chỉ thua bạn cái khoản làm ở NH thôi

- - - Updated - - -

dù sao chúc mừng bạn

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch