HDBank Chương trình "Thực tập viên tiềm năng - HDBank" [01.10 - 30.11] (dự kiến)

Thông báo:

Đã có thông tin chính thức về chương trình. Các bạn quan tâm vui lòng xem thông tin tại topic sau: [Chính thức] Chương trình "Thực tập viên tiềm năng - HDBank 2013" [10.11.2012]

Update: Một số topic hữu ích cho các bạn sinh viên năm cuối:

1. Topic
Sai lầm thường gặp khi thực tập

2. Trọn bộ 6 mảng Đề tài, Luận văn, Báo cáo thực tập về Tài chính - Ngân hàng: [Update] 6 Topic các Đề tài, Luận văn, BCTT về Ngân hàng (click vào topic, sau đó vào các topic con để download tài liệu)

3. Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt Khóa luận tốt nghiệp (Full 3 phần):

Phần 1: [USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 1
Phần 2: [USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 2
Phần 3: [USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 3

4. [Useful] Mẫu bìa tiểu luận - Khóa luận - Báo cáo

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Mọi người ơi cho em hỏi trong cái mẫu hồ sơ apply của HD bank có cả cái mục ghi người thân người quen đang làm việc ở ngân hàng ý. Em k quen biết ai thì có cần phải ghi mục đó không ạ:D
nếu k quen thì k phải ghi cậu ạ, k nên ghi bừa, đến lúc ng ta có hỏi ng bạn ghi thật mà biết mình lừa là hỏng hết đó:)

HD BANK có thông báo tuyển thực tập chính thức trong năm nay chưa ạ?
Chưa thấy tin gì cả. Bạn cứ theo dõi topic này, sẽ dc update thông tin kịp thời nhất

Có bỏ môn Anh văn ra không mọi người ?
AV vẫn nằm trong danh sách môn học mà bạn, sao bỏ dc :p

Mọi người ơi cho em hỏi trong cái mẫu hồ sơ apply của HD bank có cả cái mục ghi người thân người quen đang làm việc ở ngân hàng ý. Em k quen biết ai thì có cần phải ghi mục đó không ạ:D
Ko có thì ko cần ghi nha bạn, nếu in form ra thì xóa hẳn luôn cho đẹp. Hi

Ko có thì ko cần ghi nha bạn, nếu in form ra thì xóa hẳn luôn cho đẹp. Hi
Vấn đề k là đẹp hay k bạn ạ. Mà đó là mẫu của NH, ĐẢM BẢO GHI ĐỦ THÔNG TIN, K THÊM, BỚT LÀM KHÁC VỚI MẪU BAN ĐẦU.
Bạn nào không có người quen làm việc tại HD thì cứ để trống khung đó ra.

Vấn đề k là đẹp hay k bạn ạ. Mà đó là mẫu của NH, ĐẢM BẢO GHI ĐỦ THÔNG TIN, K THÊM, BỚT LÀM KHÁC VỚI MẪU BAN ĐẦU.
Bạn nào không có người quen làm việc tại HD thì cứ để trống khung đó ra.

Mình đọc 1 topic viết CV trên ub, ng viết có đề cập đến vấn đề này :
- nếu là file word : có thể xóa đi những phần ko có thông tin đề điền
- nếu file excel thì tuyệt đối ko được xóa, do NH sẽ lọc bằng phần mềm.
Anyway, do cách nhận định của từng cá nhân thôi :)

Cảm ơn mọi người ạ:D. Em cũng đang muốn apply vào ngân hàng để thực tập, mà thích nhất là ngân hàng có chương trình thực tập thế này. Hi vọng là sẽ học hỏi được nhiều điều ạ:D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên