HDBank Chương trình "Thực tập viên tiềm năng - HDBank" [01.10 - 30.11] (dự kiến)

Thông báo:

Đã có thông tin chính thức về chương trình. Các bạn quan tâm vui lòng xem thông tin tại topic sau: [Chính thức] Chương trình "Thực tập viên tiềm năng - HDBank 2013" [10.11.2012]

Update: Một số topic hữu ích cho các bạn sinh viên năm cuối:

1. Topic
Sai lầm thường gặp khi thực tập

2. Trọn bộ 6 mảng Đề tài, Luận văn, Báo cáo thực tập về Tài chính - Ngân hàng: [Update] 6 Topic các Đề tài, Luận văn, BCTT về Ngân hàng (click vào topic, sau đó vào các topic con để download tài liệu)

3. Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt Khóa luận tốt nghiệp (Full 3 phần):

Phần 1: [USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 1
Phần 2: [USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 2
Phần 3: [USEFUL] - Hướng dẫn trình bày, tìm tài liệu và viết tốt khóa luận tốt nghiệp - Phần 3

4. [Useful] Mẫu bìa tiểu luận - Khóa luận - Báo cáo

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
anh (chị) cho e hỏi :
"Ghi chú: Các sinh viên đạt vòng sơ loại hồ sơ, khi được mời tham gia phỏng vấn, có trách nhiệm bổ sung các giấy tờ sau" nghĩa là hồ sơ chưa phải nộp những giấy tờ đó.
vậy bây giờ nộp hồ sơ bọn em chỉ gửi mẫu nguyện vọng thực tập và bảng điểm thôi ạ?
Em xin cảm ơn.
Chỉ gửi Mẫu nguyện vọng thực tập thôi bạn, trên topic có nói mà:D

HD đã có thông tin chính thức về đợt thực tập này chưa hả mọi ng ơi??

Mọi người cho mình hỏi, phần trình độ ngoại ngữ, tin học mình chưa có chứng chỉ với bằng cấp gì thì nên ghi gì nhỉ? hic. nếu mà bỏ trống phần này thì CV sẽ chẳng có gì luôn mất:((((

Re: Chương trình "Thực tập viên tiềm năng - HDBank" [01.10 - 30.11] (dự kiến)

có tin gì từ chương trình thực tập hdbank 2012 chưa các mem nhỉ? Chờ đợi nóng ruột quá

- - - Updated - - -

bao giờ có tin gọi thực tập hdbank 2012 ae nhớ thông tin nha

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,575
Số bình luận
528,080
Tổng số thành viên
351,404
Thành viên mới nhất
angelwitchmerch