bạn nào ở HCM test rồi cho tớ xin dạng bài được không :( Chẳng biêt phải ôn những nội dung gì nữa :(

chào các bạn, mình cũng đk vô chương trình này nè và được gọi điện thông báo thứ 2 này đi thi, mình hỏi địa điểm thì chị ý bảo mình check mail, nhưng mà tình hình mình F5 hộp thư hoài mà k thấy tới huhu...bạn nào cho mình xinh địa chỉ nơi thi với nhé, mình chân thành cảm ơn :)

chào các bạn, mình cũng đk vô chương trình này nè và được gọi điện thông báo thứ 2 này đi thi, mình hỏi địa điểm thì chị ý bảo mình check mail, nhưng mà tình hình mình F5 hộp thư hoài mà k thấy tới huhu...bạn nào cho mình xinh địa chỉ nơi thi với nhé, mình chân thành cảm ơn :)
Trường Cán bộ Quản lý Giáo dục – số 07 Nguyễn Bỉnh Khiêm, Q1, TP.HCM. Phòng thì tuỳ người, mình là phòng A3 lầu 3.

Nếu bạn ko thấy có mail thì gọi lại phòng nhân sự, hoặc t2 đến đấy hỏi các a/c ý danh sách là dc.

Đây là năm đầu tiên tổ chức chương trình này hả các bạn? Hix vậy thì biết được là test về những cái gì mà ôn bây giờ :(. Có bạn nào có cao kiến gì không? :(

^ chắc sẽ có rất ít (hoặc ko có câu hỏi chuyên môn) vì ko tập trung tuyển dân ngân hàng (có tuyển cả ngành kỹ thuật mà :) ).
Có tiếng anh. Có IQ. Tạm ôn như vậy đi :)

OCB triển khai nhanh thật đấy, vừa hết hạn nộp hồ sơ đã có lịch test ngay:D. Chúc mừng các bạn đã pass vòng hồ sơ. Hy vọng OCB sẽ trao cơ hội cho cả các bạn ở các KV khác.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên