@hoaithuong: Hi Hoài Thuong, rất xin lỗi bạn vì có thể bộ phận reply email chưa kịp phản hồi. Mình đã check lại thì chương trình đã nhận được mail, đơn ứng tuyển của bạn đã gửi và đang xem xét. Các bạn lưu ý, sau deadline ứng tuyển là ngày 25/12 mới có các thông báo tiếp theo, Hoài Thương và các bạn theo dõi để biết thêm nhé.
hi, em đã nhận được email phản hồi, cảm ơn aotrang210_05 nhiều nhé:):):)

anh, chị ơi OCB sẽ dựa trên hồ sơ thực tế gửi nếu đạt là gọi để kiểm tra ngay ạ? Thi tuyển có khó hơn thi tuyển chuyên viên không ạ?

@aotrang210_05 Mình cũng đã gửi hôm qua nhưng cũng không có mail reply lại. Mình không quan trọng việc này nhưng bạn @aotrang210_05 cho mình hỏi, tất cả các mail ứng viên có đều được xem qua hay không? có bị bỏ soát không?
Chân thành cám ơn bạn.
@tinfxle :Xin lỗi bạn về việc này. Mình cũng đã work với bên tiếp nhận CV, tất cả các mail gửi tới đều được thông báo về việc đã nhận mail, trong một số trường hợp do lỗi kỹ thuật các bạn không nhận được mail phản hồi. Tuy nhiên, OCB cam kết với các bạn rằng, tất cả CV gửi về chương trình đều được lưu lại, rereiw và sau khi hết deadline nhận CV ( 25/12/2014) các bạn sẽ nhận được các thông báo tiếp theo của chương trình.

@tinfxle :Xin lỗi bạn về việc này. Mình cũng đã work với bên tiếp nhận CV, tất cả các mail gửi tới đều được thông báo về việc đã nhận mail, trong một số trường hợp do lỗi kỹ thuật các bạn không nhận được mail phản hồi. Tuy nhiên, OCB cam kết với các bạn rằng, tất cả CV gửi về chương trình đều được lưu lại, rereiw và sau khi hết deadline nhận CV ( 25/12/2014) các bạn sẽ nhận được các thông báo tiếp theo của chương trình.

Xin chào,
Mình đã gửi CV là file excel mà mình down về. Tuy nhiên, mình có một số giải thưởng và bằng cấp khác, vậy thì mình có cần phải đính kèm thêm không?

Với lại, BTC có thể cho mình biết về thể lệ các vòng thi tiếp sau không ạ? Để có thể dễ chuẩn bị!

Xin chân thành cảm ơn.

@aotrang210_05 chị ơi cho em hỏi em cũng gửi mail hôm 07/11 mà chưa nhận được thư đáp ạ, mail thaotphb@gmail.com ạ. Em gửi file excel được không ạ hay phải đúng nguyên file archieve như bên chị đăng lên ạ và có nhất thiết phải đính kèm bằng cấp, giấy khen không ạ?

Mọi người cho em hỏi làm sao đính kèm file ảnh vào được ah? Em làm hoài mà file excel ko cho copy-paste hình. Em cám ơn mn,

@aotrang210_05 chị ơi cho em hỏi em cũng gửi mail hôm 07/11 mà chưa nhận được thư đáp ạ, mail thaotphb@gmail.com ạ. Em gửi file excel được không ạ hay phải đúng nguyên file archieve như bên chị đăng lên ạ và có nhất thiết phải đính kèm bằng cấp, giấy khen không ạ?
@ Thảo ơi, nếu em gửi thẳng vào mail Lanhdaotuonglai thì sẽ có auto reply, nếu apply qua web trung gian thì không có auto reply nhé. Và file gửi phải là mẫu ứng tuyển trên website OCB nha em. Không cần đính kèm bằng cấp, giấy khen vì trong mẫu đính kèm có phần trả lời về thành tích rồi đó em.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên