hnay đi gần như đủ hết :)) đông vật chắc 2 ca được 200 người, được cái OCB làm việc chuyên nghiệp mấy anh chị giám thị cũng tỉ mỉ cẩn thận, đề tiếng anh có nhiều từ chuyên ngành phết :)) k có máy tính thì cũng hơi khoai. Thấy chị giám thị bảo trong tuần có kq không biết tnao nữa

lúc sáng thi xong thấy anh chị ấy bảo là có kết quả trong tuần này nên chưa đến 10 ngày đâu, cũng hóng kết quả phết :3

Thấy anh giám thị bảo 3 ngày nữa có kết quả thôi :). Có bài làm của ai triển vọng không ạ? Em nghi em die lắm =))

hnay đi gần như đủ hết :)) đông vật chắc 2 ca được 200 người, được cái OCB làm việc chuyên nghiệp mấy anh chị giám thị cũng tỉ mỉ cẩn thận, đề tiếng anh có nhiều từ chuyên ngành phết :)) k có máy tính thì cũng hơi khoai. Thấy chị giám thị bảo trong tuần có kq không biết tnao nữa
mình thì thấy các anh chị rất chu đáo, cơ mà chuẩn bị chưa cẩn thận lắm.

Phòng AFTC thi bé tí. muốn trao đổi thì ...

Chắc các bạn trong Nam sẽ có kết quả cùng bọn t ngoài Bắc để thi group cùng lúc, vì các a/c bảo là tuần này bọn t có kết quả rồi.

mình thì thấy các anh chị rất chu đáo, cơ mà chuẩn bị chưa cẩn thận lắm.

Phòng AFTC thi bé tí. muốn trao đổi thì ...

Chắc các bạn trong Nam sẽ có kết quả cùng bọn t ngoài Bắc để thi group cùng lúc, vì các a/c bảo là tuần này bọn t có kết quả rồi.
Vòng 2 thi nhóm à bạn ơi , Lấy khoảng bao nhiêu người nhỉ bạn :Đ

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,664
Thành viên mới nhất
euchinicutm
Back