MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

bạn có bị sao k vậy, lúc trước khi thi các anh chị đã phổ biến cái này rồi, hay là lúc đó bạn còn đang mải chém gió nên k nghe được?
Sr anh Minh, chắc có lẽ MSB phổ biến tại các buổi hội thảo tại các trường mà em không có tham dự buổi nào, tình cờ biết chương trình qua Vietnamworks.

thi xong rồi mà đầu óc cứ đơ đơ, bạn bè hỏi thì bảo:"Chưa có cái đề nào làm t hoang mang về IQ của mình như vậy" :)
Rất cảm ơn các anh chị đã làm chương trình này!
Có thể ko pass, nhưng cũng giúp em biết được vị trí hiện tại của mình!

ặc, các anh chị phổ biến ngay trước khi phát đề thi @@.
Bạn thi ở Hà Nội hay ở HCM vậy ? Mình thi ở HCM chẳng thấy anh chị nào trước khi phát đề phổ biến quy định "sai 1 câu trừ 0.25" cả ! Dù sao cũng thi xong rồi nên không bàn chuyện này nữa, giờ việc quan trọng nhất là "chech mail" hehehe !

Bao giờ thì có thông báo nhỉ? Dù biết không qua nhưng vẫn cố hi vọng. ;))Không bít lần này qua hay không qua cũng vẫn gửi mail giống lần trước hay chỉ những ai qua mới được gọi tiếp? nếu mà thế thì lại chờ đợi, đợi chờ trong mỏi mòn mất. :(

Bạn thi ở Hà Nội hay ở HCM vậy ? Mình thi ở HCM chẳng thấy anh chị nào trước khi phát đề phổ biến quy định "sai 1 câu trừ 0.25" cả ! Dù sao cũng thi xong rồi nên không bàn chuyện này nữa, giờ việc quan trọng nhất là "chech mail" hehehe !

ở đầu đề thi cũng có mấy dòng quy định về vấn đề này mà. các bạn hăm hở làm bài quá nên ko để ý thui^^

có bạn nào dc gọi chưa. Mình k làm dc nhiều. Còn hẳn phần Tiếng Anh chưa làm tí nào. K dám đánh bừa. Mình thấy đề thi rất hay, chuẩn.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,913
Thành viên mới nhất
Coongameb52
Back
Bên trên