MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

Không hiểu MSB theo đuổi điều gì mà coi nhân viên như cỏ rác.(Vị trí SA)
Theo đuổi mục tiêu lọt top 4 NH lớn nhất VN vào cuối năm 2013 bạn ak. Vs mục tiêu chính là tăng vốn điều lệ & vốn huy động để tăng tổng TS, thấy bảo muốn đạt tầm 300.000 tỷ VND thì phải. Từ giờ đến năm sau MSB tuyển dụng ầm ầm, tuyển SA, SME... chủ yếu để huy động, áp doanh số, khai thác các mối quan hệ của nhân viên trong mấy tháng đầu, sau k đạt chỉ tiêu thì cho out hoặc chuyển ngang b-(

:)) 12/5 rồi.vẫn chưa có hồi âm hoặc 1 lời xin lỗi.chẹp,cứ cho là có mấy nghìn mail phải gửi đi.nhưng chẳng lẽ 1 ngân hàng lớn đến vậy,hok quá khó để gửi vài cái mail quảng cáo chứ nhỉ.
gửi tới cả mấy chục nghìn cái mail QC thì được.gửi vài nghìn mail xin lỗi vì tạch thì khó thế;))

lớn mấy đâu =)). chỉ send vài cái nháp thôi, có phải ai cũng đc quảng cáo đâu ;)).

Rất cảm ơn anh/chị đã quan tâm đến chương trình “Lãnh đạo tương lai” của ngân hàng Maritime. Chúng tôi rất ấn tượng về hồ sơ của anh/chị, tuy nhiên hồ sơ của anh/chị chưa hoàn toàn phù hợp với yêu cầu và tiêu chí của chương trình “Lãnh đạo tương lai” lần này.
Chúng tôi sẽ lưu hồ sơ của anh/chị trong vòng 6 tháng tới. Chúng tôi sẽ thông tin tới anh chị khi có các công việc phù hợp hơn với kinh nghiệm và học vấn. Chúng tôi cũng mong muốn được nhận các thông tin cập nhật của anh/chị để chúng tôi có thể giới thiệu các cơ hội nghề nghiệp phù hợp nhất.
Một lần nữa xin chân thành cảm ơn sự quan tâm của anh/chị.
Phòng tuyển dụng
Ngân Hàng Maritimebank

Nhóm tuyển dụng đã chuyển đi các thư cho các bạn có hồ sơ chưa phù hợp với các vị trí của chương trình Lãnh đạo tương lai
Hiện tại đang gửi tiếp các thư cho các bạn pass các vị trí và các bạn được cân nhắc sang các vị trí trong chương trình :)

Không hiểu MSB theo đuổi điều gì mà coi nhân viên như cỏ rác.(Vị trí SA)

Cảm ơn bạn đã đưa ra ý kiến cá nhân của mình về vấn đề này, mình sẽ không mất thời gian nhiều để giải thích vấn đề này tại thread này vì nó không liên quan

xin cảm ơn bạn lần nữa,

---------- Post added 12-05-2012 at 11:08 AM ----------

Mình đang tự hỏi có bao nh bạn ứng tuyển vào MSB mà k truy cập UB hàng ngày thì làm sao biết đc Ngân hàng đang bị lỗi k gửi mail đc.
Nếu mình k vào UB cập nhập tin tức thì chắc mình nghĩ mình bị trượt và không được thông báo.

Mình nghĩ thế này, càng hỗ trợ được bao nhiêu càng tốt bấy nhiêu :)

có bác nào nhận được mail ko. mình chẳng thấy gì.

---------- Post added 12-05-2012 at 11:13 AM ----------

Rất cảm ơn anh/chị đã quan tâm đến chương trình “Lãnh đạo tương lai” của ngân hàng Maritime. Chúng tôi rất ấn tượng về hồ sơ của anh/chị, tuy nhiên hồ sơ của anh/chị chưa hoàn toàn phù hợp với yêu cầu và tiêu chí của chương trình “Lãnh đạo tương lai” lần này.
Chúng tôi sẽ lưu hồ sơ của anh/chị trong vòng 6 tháng tới. Chúng tôi sẽ thông tin tới anh chị khi có các công việc phù hợp hơn với kinh nghiệm và học vấn. Chúng tôi cũng mong muốn được nhận các thông tin cập nhật của anh/chị để chúng tôi có thể giới thiệu các cơ hội nghề nghiệp phù hợp nhất.
Một lần nữa xin chân thành cảm ơn sự quan tâm của anh/chị.
Phòng tuyển dụng
Ngân Hàng Maritimebank

chia buồn với bạn nhé. ko biết mềnh sẽ ra sao.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,660
Thành viên mới nhất
info8xbetonline
Back
Bên trên