MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

Trong thời gian chờ đợi, sao các bạn không thử tìm hiểu xem buổi phỏng vấn tiếp theo ntn nhỉ? Chúng ta cứ lạc quan là sẽ đc đi phỏng vấn đi..kaka =]]

Set hệ thống gửi thư cho các bạn nhưng mà hệ thống đang lỗi rồi :(

Chắc phải hẹn các bạn trong thời gian sớm nhất vậy :(
hôm nay cả ngày mình ko check mail vì mình bít thế nào cũng có lý do để dời nữa, quả nhiên mình đoán ko sai, đúng là phong cách maritime bank.haha

Ngân hàng lớn mà làm việc chán quá nhỉ . Ngay cả việc tuyển dụng cũng thấy sự thiếu chuyên nghiệp như thế này thì không biết khi vào làm thì như thế nào ? . Mình cũng đang sở hữu 1 hệ thống gửi email, thường xuyên gửi email cho khách hàng nhưng hiếm khi gặp phải sự cố ( có chăng chỉ là chưa đóng tiền thuê server nên bị nó khóa thôi ) :D

cả ngày ngồi đợi mail ....thôi đi ngủ , nhanh nhất thì phải sáng mai mới có kết quả ........đi ngủ cho lành :)|:)|:)|

Ngân hàng lớn mà làm việc chán quá nhỉ . Ngay cả việc tuyển dụng cũng thấy sự thiếu chuyên nghiệp như thế này thì không biết khi vào làm thì như thế nào ? . Mình cũng đang sở hữu 1 hệ thống gửi email, thường xuyên gửi email cho khách hàng nhưng hiếm khi gặp phải sự cố ( có chăng chỉ là chưa đóng tiền thuê server nên bị nó khóa thôi ) :D

Tớ thấy MSB làm thế này là đúng mà, k biết có bao nhiêu mail đc gửi, nhưng có hàng trăm mail đc gửi liên tục trong 1 thời gian ngắn thì k fai server của MSB mà là Server của Google, Yahoo, Hotmail, ... có thể nó tự nhận đấy là thư rác (xuất phát từ 1 IP, gửi cùng lúc đến nhiều ng nhận trong 1 khoảng thời gian ngắn) lúc đấy anh em cũng sẽ k nhận đc mail vào inbox luôn :-<

Mọi việc vẫn phải xem có chữ duyên không thôi.Ko có thì có cố cũng thành quá cố...ke ke

Bây giờ đã sang ngày mới, ko có gì thay đổi 7 tiếng nữa Ngân Hàng sẽ tiếp tục hoạt động, mình ngủ đơi :))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,735
Thành viên mới nhất
hotmulliganmerc
Back
Bên trên