MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

nghe nói phải test xong mới phỏng vấn mà ta.. chắc bạn la trường hợp đặc biệt rồi ...:D

Mình không có gì đặc biệt cả đâu bạn. Có anh chị nào trên diễn đàn ở Maritime Bank hay biết thông tin gì không cho e ý kiến với, Em có nên liên lạc lại qua mail ko? chứ số điện thoại thì ko đc rồi.

Chào các bạn, các ứng viên chương trình "Lãnh đạo tương lai" !

Hiện tại hồ sơ của các bạn vẫn đang được process và sẽ được thông báo vào ngày 10.05.2012 ! Tất cả các quy trình tuyển dụng sẽ chỉ được gửi vào EMAIL của các bạn.

Sẽ không có bất cứ một cuộc điện thoại nào gọi đi vì số lượng tham gia thi tuyển (sau khi sơ loại hồ sơ) sẽ rơi vào khoảng 300 ~400 người!

Các trường hợp ứng viên nhân được cuộc gọi tham gia phỏng vấn tại MARITIME BANK cần phải hỏi rõ thi tuyển vị trí gì trước khi đồng ý nhận lời đi tham gia tuyển dụng !

Các bạn yên tâm và chờ thêm một khoảng thời gian nhỏ nữa thôi nhé

Xin cảm ơn !

ngóng trông quá :X
cho dù khả năng tạch là cao.vì hồ sơ của mình thật sự không đặc biệt cho lắm.

Tiếp tục chờ đợi, chút hi vọng nhỏ nhoi cho cái hồ sơ ko mấy nổi bật mà mình đã chăm chút :)

ngày 9 rồi bà con ơi..:D.k bit có thông tin gi mới chưa nhỉ. hồi hộp quá...

Kiểu gì mai chả được nhận mail, quan trọng là nội dung mail như nào =))

mình cũng nộp rùi, hok biết có gì gọi là mới mẻ ko đây. Mai là mùng 10 rồi nhà mình nhé. Hy vọng sẽ lóe lên 1 tia sáng trong bóng đêm mù mịt........

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back
Bên trên