MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

hôm nay điện thoại mình bị hư tắt nguồn cả ngày, không biết thế nào nữa. Ủa mà bạn hoangphong2512 nộp đơn khi nào vậy?
Mình nộp hôm 20/04 thì phải, không hiểu sao lại mời phỏng vấn gấp quá.!!!có bạn nào biết thông tin gì không chia sẻ với..

ko bít có bạn nào được gọi phỏng vấn nữa ko, ủa vậy giờ ko còn là 10/5 gửi mail trả lời nữa rồi àh

Hôm mình gửi CV cho ngân hàng thì mail phản hồi cũng thông báo ngày 10/05 mới có kết quả vòng sơ loại!!!

híc, sao đã có sớm vậy nhỉ? hay chương trình trong nam chạy trước? em nộp hồ sơ từ ngày 27/3 rep tự động là 1 tuần sau có kết quả nhưng biết là 10/5 mới thông báo chính thức. Em cũng đăng kí GĐ TT KHCN, híc, chẳng lẽ out? ?? :(((((((((((((((

Mình ở Tp. HCM đó bạn. Hôm nay có 2 cuộc gọi ngày mai đi phỏng vấn mà ở quê mất. Buồn thật!!!Sao không báo trước vài ngày để chuẩn bị nhỉ? hay các chương trình lớn nên thông báo đột xuất để thử thách???~o)
mình cũng ở hcm, cũng nộp tầm như bạn luôn. Ôi, ko lẻ đã tạch rồi sao.....................ko thể tin nổi

Sao lạ vậy, không ai nhận được điện thoại có mình mình nhận được là sao trời..

híc, sao đã có sớm vậy nhỉ? hay chương trình trong nam chạy trước? em nộp hồ sơ từ ngày 27/3 rep tự động là 1 tuần sau có kết quả nhưng biết là 10/5 mới thông báo chính thức. Em cũng đăng kí GĐ TT KHCN, híc, chẳng lẽ out? ?? :(((((((((((((((

oạch @@
thế là mình cũng đã xác định :-SS

Mình nộp ở HN nhưng ko thấy động tính gì, chắc ko được rồi?
Thế mà cứ dài cổ đợi đến mùng 10 :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back