MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

mà theo thông tin nội bộ thì chương trình GĐ KHCN đang bị delay., chưa có thời gian cụ thể, nên các bạn chịu khó chờ nhé, t nghĩ chắc để cho YL ổn định đã:D

mà theo thông tin nội bộ thì chương trình GĐ KHCN đang bị delay., chưa có thời gian cụ thể, nên các bạn chịu khó chờ nhé, t nghĩ chắc để cho YL ổn định đã:D

Bạn Kiên ơi cho mình hỏi là QHKH của MSB có được không, đắn đo quá đi :D

chán nhỉ không ai quan tâm đến những người đã qua vòng 1 của giám đốc khách hàng cá nhân àh

chán nhỉ không ai quan tâm đến những người đã qua vòng 1 của giám đốc khách hàng cá nhân àh
Nên quên đi bạn ak. YL lúc đầu bảo lấy 20 người nhưng cuối cùng lấy có 5 người, 15 người xuất sắc k kém đã bị loại, chắc do trên tổng chỉ đạo xuống. Vì thế mà 60 suất GĐTTKHCNTL (theo kế hoạch ban đầu) không lấy người nào cũng phải thôi.

Nếu theo tỷ lệ trên thì giả sử chương trình có chạy tiếp sẽ lấy khoảng 15-20 suất GĐTTKHCNTL, mà khi đó, để tiết kiệm công sức & vẫn đảm bảo chọn được người tài, họ sẽ lấy luôn 15 YL không được chọn kia.

haiz họ cũng k thèm báo lấy 1 tiếng, mình thề là k bao giờ mình nộp hồ sơ vào ngân hàng này nữa

một thời mình theo đuổi :)). Và vẫn theo dõi topic.
Những chương trình lớn thế này, sinh viên giành rất nhiều tâm huyêt, thế mà...

:) đó là bản thân Maritime bank làm mất hình ảnh của mình thôi. Ai cũng biết hiện tại bây giờ đang là thời kì khủng hoảng, nếu họ có thông báo một tiếng về việc hoãn hay hủy bỏ chương trình này, tất cả mọi người sẽ vui vẻ mà đồng ý, chỉ là một chút nuối tiếc. Đúng là từ giờ trở đi, có nhắc tới Maritime bank thì mình cũng chẳng còn chút thiện cảm nào nữa.

:) đó là bản thân Maritime bank làm mất hình ảnh của mình thôi. Ai cũng biết hiện tại bây giờ đang là thời kì khủng hoảng, nếu họ có thông báo một tiếng về việc hoãn hay hủy bỏ chương trình này, tất cả mọi người sẽ vui vẻ mà đồng ý, chỉ là một chút nuối tiếc. Đúng là từ giờ trở đi, có nhắc tới Maritime bank thì mình cũng chẳng còn chút thiện cảm nào nữa.
Chuẩn luôn, mà đội ngũ nhân sự thì rõ là đông đảo

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back