MSB Chương trình “Giám đốc Trung tâm Khách hàng Cá nhân tương lai” & "Lãnh đạo trẻ" tại Maritime Bank

Uh, mình cũng đăng ký Giám đốc trung tâm KHCN mà, nhưng mà đợi mãi, đợi mãi, lúc đầu còn hồi hộp lo lắng, chờ mãi giờ thấy oải rồi. :D
Các bạn KHCN có thông báo gì chưa :D, đợi các bạn YL thi tốt đẹp xong r chắc tới lượt, còn có cơ hội để tham khảo mà :)).

Các bạn bên YL cũng chẳng thấy đâu nữa nhỉ? Lúc quảng cáo chương trình này thấy rầm rộ lắm, nộp hồ sơ bảo test liên tục, đến lúc nộp rồi chờ dài cổ, lúc quên rồi thì tự dưng thấy có mail. Đi test về hồi hộp hồi hộp đợi, kết quả có sớm hơn dự định, đã vui rồi. Mà đến giờ thì lại thất vọng giống lần 1. Haizz

Các bạn bên YL cũng chẳng thấy đâu nữa nhỉ? Lúc quảng cáo chương trình này thấy rầm rộ lắm, nộp hồ sơ bảo test liên tục, đến lúc nộp rồi chờ dài cổ, lúc quên rồi thì tự dưng thấy có mail. Đi test về hồi hộp hồi hộp đợi, kết quả có sớm hơn dự định, đã vui rồi. Mà đến giờ thì lại thất vọng giống lần 1. Haizz

các bạn cứ chịu khó chờ đi, bọn t thứ 5, thứ 6 này pv vòng cuối mà, xong yl mới đến GĐ mà, cứ yên tâm mà chờ đợi:D

Hic, bên YL thứ 5, thứ 6 xong à? GĐKHCN mà pv vào thứ 7 chủ nhật thì tớ tèo luôn đấy, tuần này đang dự định về quê cùng với 2 thằng em họ. Lạy trời! Cứ cho em cái lịch hẹn thư thả là em vui rồi. Hehe

TRong lúc nghỉ dài chưa biết đến bao giờ thì ôn tập thế nào đây các bạn trẻ :)

ĐÃ ai có chương trình ôn tập gì chưa? nghe nói khó lắm àh? pv mỗi lần 1 tiếng lận , lấy gì mà trả lời đây

Hic, bên YL thứ 5, thứ 6 xong à? GĐKHCN mà pv vào thứ 7 chủ nhật thì tớ tèo luôn đấy, tuần này đang dự định về quê cùng với 2 thằng em họ. Lạy trời! Cứ cho em cái lịch hẹn thư thả là em vui rồi. Hehe

Bạn đừng lo, t nghĩ là sẽ để YL join MSB trước rồi sẽ PV giám đốc sau. vả lại các anh chị bên MSB làm việc chuyên nghiệp lắm, sẽ gửi mail cho bạn trước ít nhất là 2 ngày, bạn tha hồ tg để mà chuẩn bị, nếu bạn bận còn có thể xin lùi lịch lại đc mà

Bạn đừng lo, t nghĩ là sẽ để YL join MSB trước rồi sẽ PV giám đốc sau. vả lại các anh chị bên MSB làm việc chuyên nghiệp lắm, sẽ gửi mail cho bạn trước ít nhất là 2 ngày, bạn tha hồ tg để mà chuẩn bị, nếu bạn bận còn có thể xin lùi lịch lại đc mà
Úi giời, những 2 ngày cơ à? Hehe, thực ra tớ cũng không muốn nói đâu, nhưng cái thời gian chờ đợi lâu quá. Tớ nhận mail thông báo kết quả từ hôm 25/5, đến nay là 12/7 tức là đã 1.5 tháng rồi, chưa thấy bên nào cái quá trình tuyển dụng nó dài đến thế. Cái phong cách chuyên nghiệp mà cậu nói, sẽ làm cho người dự tuyển nản chí mà từ bỏ mất thôi. Tớ cứ tưởng khi lên chương trình này, bên Ngân hàng đã có kế hoạch cụ thể cả về thời gian, địa điểm và nội dung rồi. Vậy mà... Hoặc cũng có thể là, cái kế hoạc đó tớ không biết nhưng tớ nghĩ bên Ngân hàng cũng nên cho toàn thể bàn dân thiên hạ biết với chứ. Nếu có một mốc cụ thể để người ta hướng đến thì sẽ khác hơn là chờ đợi trong vô vọng, đúng không nhỉ? :)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,581
Số bình luận
528,101
Tổng số thành viên
351,914
Thành viên mới nhất
thapcamtvcom1t
Back