MB [Chú ý] MB thông báo danh sách TRÚNG TUYỂN Đợt I/2013

mấy bạn được nhận việc chưa thấy ai lên cập nhật tình hình những ngày đầu sau đào tạo đi cày quốc thế nào nhỉ

Có m đây, đến chủ yếu ngồi đọc tài liệu,quy trình,thông tư rồi đi theo mấy anh,chị gặp gỡ,phỏng vấn KH. Cũng khá là vất trog time đầu

Có m đây, đến chủ yếu ngồi đọc tài liệu,quy trình,thông tư rồi đi theo mấy anh,chị gặp gỡ,phỏng vấn KH. Cũng khá là vất trog time đầu
Bạn bên cá nhân à, có kn gì k chia sẻ mình vs,haiz, ngồi đọc tài liệu chưa biết làm gì cả

Bạn ơi, đã có chỉ tiêu chưa? Tớ tận 16 mới đi tiếp nhận, ko biết có kịp đi đào tạo đợt ngày 15 với các bạn ko :3

Bạn ơi cho mình hỏi vậy nếu mình có KH gửi tiền thì có tính doanh số lun hem? Rùi chỉ tiêu thế nào? 16 mới nhận việc nên h cũng đang có nhiều thắc mắc mà không biết hỏi ai :D

Bạn ơi cho mình hỏi vậy nếu mình có KH gửi tiền thì có tính doanh số lun hem? Rùi chỉ tiêu thế nào? 16 mới nhận việc nên h cũng đang có nhiều thắc mắc mà không biết hỏi ai :D

Bên mình vào làm hơn 1 tuần mới được giao chỉ tiêu bạn à, vấn đề ý thì khi nào vào làm bạn sẽ rõ, cứ ăn chơi thoải mái đi, vào làm chính thức ko có time nghỉ ngơi đâu,he2. Làm hục đàu ra ý chứ:D

Có bạn nào Cn Hải Dương đc gọi đi PV bổ sung Kế toán k nhỉ, đợt trc chưa tuyển đc ai sao nhỉ

Anh em nào mới vào khó khăn về chỉ tiêu huy động hoặc dư nợ cho vay thì inbox cho mình hoặc mail cho mình nhé
P/S: Chỉ hỗ trợ ở khu vực Hà Nội thôi nhé

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,545
Thành viên mới nhất
coldkingdommerc
Back