MB [Chú ý] MB thông báo danh sách TRÚNG TUYỂN Đợt I/2013

Đã mất thì mất tất chứ còn đâu ra còn tờ khai tham gia BHXH. Chắc bạn còn nhớ khi kí vào tờ khai đó sẽ có 2 bản, 1 bản do đơn vị giữ(đi kèm với quyển sổ), một bản đơn vị bảo hiểm giữ. Khi mất sẽ lên cơ quan BH để xin "sao lục" tờ khai. Theo kinh nghiệm của tớ về bên BH, họ chỉ làm vậy để giữ chân, còn đâu vẫn phải chốt sổ BH của bạn trả sổ theo đúng luật. Cứ viết đơn xin nghỉ bình thường, không có gì phải lo. good luck
T thấy cấp mất thì phải có tờ khai cấp sổ bảo hiểm lần đầu mà chỗ t làm cũng cầm còn đâu. Nói chung khó khăn lắm, bao nhiu chuyện phải nghĩ :(. CHỗ t nhìu người muốn nghỉ mà nên nghĩ ra lắm chiêu trò để giữ chân lắm, hix hix :((

Chúc mừng tất cả những bạn đã đỗ vào MB. Những bạn không có tên trong danh sách này lý do rất có thể bạn thích hợp với một cơ hội khác, có khi là tốt hơn!

Có bạn nào ở chi các chi nhánh khác ngoài Hà Nội và Hồ Chí Minh ko, thấy các bạn trên ha nôi mai đi gặp gỡ rồi mà h mình vẫn chưa có dt hay email gi đê biết lối mà đi nữa, có ai biết trả lời nhanh giúp mình được ko

Mình ở bên Vĩnh Phúc vừa được gọi nè!
Các bạn cứ chờ chút sẽ được gọi thôi!\m/

Chế độ gì nữa hả bạn, mỗi vị trí chức danh đều có mức lương cụ thể mà. Bạn nào hoàn thành tốt thì cuối năm đánh giá xếp laọi rùi ĐC lương thui, theo mình là như thế

Đúng như câu nói của MB " Thất bại là 1 phần của cuộc chơi"!
Chúc mừng các bạn Pass nhé^^

Chúc mừng các bạn đậu M nhé!Mình thì b:((uồn !hik hik
Mà sao MB đăng tuyển TVS ở TP.HCM mà danh sách không có ai trúng tuyển vị trí đó thế nhỉ? Kì lạ thật???

- - - Updated - - -

Có ai thi TVS như mình không nhỉ?Sao danh sách không có thông tin j hết.

ủa vậy cho mình hỏi nếu biết được số sổ mà không nhận được sổ (vì chỗ cũ không trả: vd chưa đền hợp đồng chẳng hạn) thì khi qua chỗ mới mình phải đóng lại từ đầu hay chỉ cần báo số sổ BHXH thôi. Sau này nhận trợ cấp BHXH thì sao khi không có sổ nhỉ?
Mình hỏi cho bit đó mà!

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,532
Thành viên mới nhất
youhuihuodog994
Back