MB [Chú ý] MB thông báo danh sách TRÚNG TUYỂN Đợt I/2013

lol đỗ MB mình sướng quá h này vẫn chưa ngủ đc:)|,tình hình là có nhiều bạn trẻ giống mình.Mà không biết phân chi nhánh ở HN như nào nhỉ

Các bạn trẻ háo hức quá nhỉ.MB tuyển hơn 100 chỉ tiêu QHKH ở HN, tính ra mỗi chi nhánh hơn chục mạng, thế những CV cũnhư mình thì vứt đi đâu, giờ dư nợ chả nhích lên nổi, chả biết tuyển vào lắm để làm gì, có kiếm nổi khách nữa đâu.Haizz.:-s

:)) các mems 91 trúng tuyển khá nhiều đấy!!! chúc mừng nhé!!!!
lại cả những vị trí KHDN, Thẩm định. Các bạn chia sẻ ít kinh nghiệm đi.(Thi nghiệp vụ khó ko? các bạn ôn thi tài liệu ở đâu? điểm thi của các b là bao nhiêu? vào những vị trí đó đều yêu cầu cao, có kinh nghiệm? vậy các b làm sao vượt qua?????
Chưa có kinh nghiệm, chỉ bằng khá :-(, làm sao đây????

HELP ME!!!!! Thanks all so much!!!

Các bạn trẻ háo hức quá nhỉ.MB tuyển hơn 100 chỉ tiêu QHKH ở HN, tính ra mỗi chi nhánh hơn chục mạng, thế những CV cũnhư mình thì vứt đi đâu, giờ dư nợ chả nhích lên nổi, chả biết tuyển vào lắm để làm gì, có kiếm nổi khách nữa đâu.Haizz.:-s

công nhận; mình rất phân vân khoản này; không hiểu vì sao lại tuyển nhiều như thế; Ví dụ như chi nhánh Thanh Xuân tiếp nhận 3 nv mà có 1 người là doanh nghiệp; chẳng lẽ có chi nhánh nhận đến cả 20 cháu DN :( ; không biết có nên nhận việc không nữa

cũng hơi giật mình MB tuyển HN nhiều quá, mình thi ở quê chỉ có 2,3 slot thôi,cơ mà cũng thấy khó khăn lắm rồi, âu 2 tháng thấy bảo 1/3 bị out chắc chỉ còn lại 1, 2 nguoi,hihihiii

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,671
Thành viên mới nhất
12bet1net
Back
Bên trên