MB [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại khu vực miền Bắc, miền Trung, miền Nam

Mọi người ơi, có ai có thông tin gì về vị trí Quan hệ khách hàng doanh nghiệp ở MB Thanh Hóa ko nhỉ? MB sao ko tổ chức thi vào cuối tuần mà toàn thi vào giữa tuần mới đau. hic. Phải xin nghỉ làm về đi thi...sếp mình mà biết được thì toi :(((((((((((((((((((

Các bạn ơi, ngta bảo hôm đó tới thì mang bản sao bằng TN đi. Mình chưa TN thì làm sao h?

Danh sách thi nhìn ảo quá! Mấy bạn để ý chi nhánh mình thi nhé, nếu có bạn nào đó tên IN HOA thì những cái tên này...thi giỏi lắm.

Không biết thi viết ở chi nhánh là thi trên máy tính hay không nhỉ, mà có đo chiều cao luôn không hả mọi người??? hức hức....

Sao trong danh sách đăng lên vị trí gdv ko có ở đồng nai, mà giờ thi lại có gdv ở đồng nai nhỉ, mình đã bỏ lỡ

Mệt quá... Cố dậy lết vào đây... Tải...kéo...kéo...xem đi xem lại...Ctrl F đủ kiểu và cuối cùng kết luận: TẠCH !
Chắc cũng do mình thiếu mất mấy phân. CV chém thì cũng ác ra trò.
Đành tự chúc mình may mắn lần sau.
Mà thôi. Đang ốm. Không ham hố lắm :D.
Chúc các đồng chí thi tốt và thi xong nhớ về share kinh nghiệm cho anh em. Gud luck! >:D< .

Danh sách thi nhìn ảo quá! Mấy bạn để ý chi nhánh mình thi nhé, nếu có bạn nào đó tên IN HOA thì những cái tên này...thi giỏi lắm.

không hẳn đâu bạn, tên in hoa hay không là do lúc minh khai bản thông tin ứng viên đó, tên mình cũng được in hoa.. Dù rằng 1 lần mình đã thi rớt MB Tiền Giang :)

Không bít MB nghệ an vị trí quan hệ KH cá nhân lấy bao nhiêu người đây nữa?có bạn nào biết không?

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,455
Thành viên mới nhất
kyzsvaass1122
Back
Bên trên