MB [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại Hội sở, KV. Hà Nội, Hưng Yên, Hồ Chí Minh

mình cũng có danh sách phỏng vấn. May thế.hi. Mà phỏng vấn thế nào nhi?

mình cũng có danh sách phỏng vấn. May thế.hi. Mà phỏng vấn thế nào nhi?

mình thi giao dịch viên mà sao trong danh sách pong vấn lại là KHCN thế là thế nào hả mọi ng, mà có ai nhận được điện thoại gì ko vậy?

t xem thông báo trên web thôi . t thấy ở dưới có chú ý là thẩm định có thể chuyển sang SME thôi

Các anh chị và các bạn cho mình hỏi đi phỏng vấn MB yêu cầu mang theo hồ sơ bản cứng: Thông tin ứng viên, bản sao văn bằng chứng chỉ có liên quan. Thông tin ứng viên là in cái bản mà mình gửi mail cho họ đúng k nhỉ? Với lại nếu mình k có chứng chỉ tiếng anh với tin học thì chứng chỉ liên quan kia là gồm những j? Cảm ơn mọi người :ar!

Các anh chị và các bạn cho mình hỏi đi phỏng vấn MB yêu cầu mang theo hồ sơ bản cứng: Thông tin ứng viên, bản sao văn bằng chứng chỉ có liên quan. Thông tin ứng viên là in cái bản mà mình gửi mail cho họ đúng k nhỉ? Với lại nếu mình k có chứng chỉ tiếng anh với tin học thì chứng chỉ liên quan kia là gồm những j? Cảm ơn mọi người :ar!
Nó là mấy cái bảng điểm, bằng tốt nghiệp, chứng chỉ tiếng anh, tin học, giấy khám sức khỏe, chứng minh thư đấy bạn. Mấy cái này phải công chứng nhé :D

sao có chi nhánh ấn vào xem chi tiết không đc hả mấy pro ơi, hình như không có file đính kèm thì phải

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,091
Tổng số thành viên
351,670
Thành viên mới nhất
nguyengiahuy
Back