MB [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại Hội sở, KV. Hà Nội, Hưng Yên, Hồ Chí Minh

ây buồn ghê lần đầu tiên tạch từ vòng viết thế này :(

Lại tiếp tục chuyến du đấu ở MB :-* Bạn nào phỏng vấn vị trí thẩm định hội sở thì chia sẻ mình kinh nghiệm với.

Chia bùn với bạn và chúc bạn may mắn. Hôm nay chị đầu tiên pv ở vị trí của mình cũng bị hỏi rõ lâu. Từ 8 rưỡi đến hơn 9h10'. Trục trặc kĩ thuật gì nữa hay sao ấy nhưng mà nhìn mặt hội đồng PV chị ấy thì mặt sát thủ dã man (cửa kính nên nhìn đc). Đến người thứ 2 thì hội đồng có vẻ vui vẻ hơn và cười nhìu hơn...
Chúc mừng nhé, Đen cho mình là người pv đầu tiên hôm 17/5, kinh nghiệm những lần thi trc là bao giờ cũng bị hỏi nhiều và chấm khắt khe hơn những ứng viên thi sau

Chia bùn với bạn và chúc bạn may mắn. Hôm nay chị đầu tiên pv ở vị trí của mình cũng bị hỏi rõ lâu. Từ 8 rưỡi đến hơn 9h10'. Trục trặc kĩ thuật gì nữa hay sao ấy nhưng mà nhìn mặt hội đồng PV chị ấy thì mặt sát thủ dã man (cửa kính nên nhìn đc). Đến người thứ 2 thì hội đồng có vẻ vui vẻ hơn và cười nhìu hơn...

Hnay bạn cũng pv ở Hội sở à, có pv tiếng Anh,em gì ko thế? Nhọ là những lần trc pv toàn đầu với gần cuối thôi:)

Vui quá, được gọi phỏng vấn chi nhánh HN, vậy là có thêm cơ hội cho mình rồi.

Các bạn ơi cho mình hỏi vòng phỏng vấn sắp tới của MB là vòng cuối à? hay còn một vòng pv nữa thế

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,094
Tổng số thành viên
351,772
Thành viên mới nhất
info8xbett
Back
Bên trên