MB [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại Hội sở, KV. Hà Nội, Hưng Yên, Hồ Chí Minh

ước gì mình cũng đc đi pv như các bạn, huhu, sao mà lo qá vậy nè

mục 1 nó ghi thế này
1. THỜI GIAN & ĐỊA ĐIỂM:

Thời gian:

HÀ NỘI:
- Thời gian: Từ 07/05 – 10/05/2013
- Địa điểm: Hội sở Ngân hàng Quân đội, số 21 Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội
HỒ CHÍ MINH:
- Thời gian: Từ 07/05 – 10/05/2013
- Địa điểm: Văn phòng Phía Nam, Số 528 Cách Mạng Tháng 8, Phường 11, Quận 3, Tp HCM

THẤY CÓ CẢ ĐỊA CHỈ HCM, MÀ KO BIẾT DANH SÁCH HCM XEM CHỖ NÀO VẬY NHỈ? CÓ CHƯA MẤY BẠN, HỒI HỘP QUÁ...

Ồ mình đc pv vị trí CV Kiểm soát tuân thủ. Có ai biết j về vị trí này ko? share mình với

mình hỏi mọi người câu hơi ngớ ngẩn tý : có danh sách PV các vị trí HO thì nhân sự gọi cho mọi người à? giờ mình mới mò vào UB mới biết có kết quả rồi. Cả ngày chả thấy điện thoại, xem cái danh sách PV chả thấy tên, đang chán thì nhìn thấy cái số CMND lù lù ở dòng ứng viên có kinh nghiệm :D ( cơ mà hôm trước mình có đi thi viết mà) - là sao hả mọi người ? ngơ ngơ từ nãy giờ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Em cũng có trong danh sách pv nhưng chưa thấy ai gọi điện thoại đâu ạ. Chắc phải sát hôm pv người ta mới nhắn tin nhắc thôi ạ.

Về phần ứng viên có kinh nghiệm thì e nghĩ là tất cả những người đang làm ở NH khác thì đều ghi như thế, người ta ko ghi rõ tên ứng viên ra để nếu sau này ko đỗ thì vẫn an tâm làm việc ở nơi cũ mà ko bị sếp soi chuyện "đứng núi này trông núi nọ" ạ.
BMOU : cậu được gọi điện thoại à?

mình hỏi mọi người câu hơi ngớ ngẩn tý : có danh sách PV các vị trí HO thì nhân sự gọi cho mọi người à? giờ mình mới mò vào UB mới biết có kết quả rồi. Cả ngày chả thấy điện thoại, xem cái danh sách PV chả thấy tên, đang chán thì nhìn thấy cái số CMND lù lù ở dòng ứng viên có kinh nghiệm :D ( cơ mà hôm trước mình có đi thi viết mà) - là sao hả mọi người ? ngơ ngơ từ nãy giờ

Hôm thi viết mình có đi thi bạn à! thế mới thắc mắc :D sao vừa thi viết vừa liệt vào UV có KN. Mà soi kỹ lắm rồi, đúng là cái số CMND

Thì như e đã nói ý ạ. UV có KN tức là đang làm ở NH khác rồi, họ nghĩ cho mình nên họ ko show tên thật.

Còn việc vẫn phải thi viết có thể là do anh/chị làm ở NH nhưng ko làm ở vị trí mình thi tuyển (VD đang làm GDV nhưng lại dự tuyển vị trí kế toán thuế chẳng hạn), nên vẫn phải thi (Em đoán thôi ạ. Vì hôm đi thi e cũng gặp 1 chị làm ở VCB, làm 5 năm ở vị trí GDV rồi mà vẫn phải đi thi viết vì chị ấy đăng ký dự tuyển kế toán thuế. Lúc nãy e xem và đối chiếu 2 danh sách hôm thi viết và ds phỏng vấn hôm nay thì thấy chị ấy cũng đỗ, nhưng người ta để số CMT :D)

Hôm thi viết mình có đi thi bạn à! thế mới thắc mắc :D sao vừa thi viết vừa liệt vào UV có KN. Mà soi kỹ lắm rồi, đúng là cái số CMND

Mình có tên trong danh sách phỏng vấn của MB rồi. Nhưng mà buồn cười quá, hôm đó vị trí của mình (chuyên viên IB) mình để ý thấy có khoảng chục bạn đi thi viết, hôm nay xem danh sách phỏng vấn thấy 11 bạn. Kiểu này MB lấy hết vào pv. Không biết chỉ tiêu bao nhiêu đây... Haizz... Giờ lại chuẩn bị pv. Thấy mỗi bạn chỉ có slot khoảng 15' => chắc chắn sẽ có pv lần 2. Chắc lần này chỉ là pv sơ bộ thui.

Mà mình chưa có cuộc điện thoại nhỡ nào ngày hôm nay cả. Nên bạn nào chưa nhận đc đt thì cũng k phải lo lắng lắm đâu nhé. Hị hị. Chúc cả nhà may mắn.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,095
Tổng số thành viên
351,802
Thành viên mới nhất
hb883net
Back