MB [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại Hội sở, KV. Hà Nội, Hưng Yên, Hồ Chí Minh

Trượt từ vòng hồ sơ ???
Mình bị đẩy đến đường cùng rồi !!!

hihihi....mình đc test vị trí TDI, cơ mà nhìn danh sách toàn các bác có KN ngân hàng, nên sợ quá, có bác nào đc test TDI giống em hẻm???hẻm bít on thi cái gì nữa đây....:((

Chị cũng đang hoang mang thi TDI giống em đây :p Lâu rồi bỏ sách bỏ vở học lại mệt phết, mà phải lo cái thi HO trước đã :(

Theo mình tốt nhất là sáng mai những bạn đã có kinh nghiệm NH ko thấy có tên trong danh sách thì gọi điện ngay lên HO thắc mắc để có phải chỉ đi pv ko hay thế nào còn biết đường chuẩn bị cho kịp. Có điều đợt này đang tuyển dụng sợ họ bận ko nghe máy thôi, ko thì gửi mail cho họ vậy.

Vẫn còn cảm giác run run vì không ngờ mình nộp đơn sáng hôm cuối cùng mà bg được gọi đi thi. Chúc tất cả mọi ng đi thi làm bài tốt <3. MB tiến lên :X

hix, ai cho mình hỏi cái số điện thoại của Ngân hàng MB chi nhánh Hồ chí Minh đi, :( K thấy vị trí GDV, là sao? Hix, buồn

- - - Updated - - -

các bạn cho hỏi. sao không có mấy vị trí khối nguồn vốn và kinh doanh vàng ngoại tệ lại không có thi ở TP HCM.Chỉ thấy thi ở Hà nội thôi.Khu vực HCM chỉ thi 3 nội dung là SME , KHCN và Thẩm định vậy.?huhu
mình nộp kinh doanh vàng - ngoại tệ HCM mà.
Mình nộp GDV cũng k thấy báo test nè, Hồ sơ của mình cũng tốt, cơ mà sao kỳ vậy :((

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,685
Thành viên mới nhất
youhuihuodog55
Back
Bên trên