[Chú ý] MB thông báo danh sách Phỏng vấn các Chi nhánh trên toàn hệ thống

Trước tiên, chúc mừng các bạn đã xuất sắc vượt qua vòng thi viết của MB. Vòng phỏng vấn đang ở phía trước & cánh cửa vào MB – một trong số ít những NH đang HOT nhất hiện nay đang ở rất gần rồi. Chúc các bạn chuẩn bị tốt nhất cho vòng PV.

Ngoài ra, chia buồn với những bạn không có tên trong danh sách. Có thể các bạn thiếu một chút may mắn. Dù vì lý do gì, đừng quên thất bại là một phần của cuộc chơi, biết chấp nhận và tiếp tục theo đuổi đam mê, tìm kiếm những cơ hội khác, tin rằng các bạn sẽ sớm thành công! Lời nhắn nhủ này đặc biệt dành cho các bạn SV năm cuối, bởi tình hình hiện tại vẫn khá khó khăn, nhưng cơ hội vẫn luôn rộng mở cho những ứng viên phù hợp với tiêu chí của các NH.

Trong những ngày tới, mình sẽ cố gắng gửi đến các bạn bộ câu hỏi thường gặp trong vòng PV vào MB.

> [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại Hội sở, KV. Hà Nội, Hưng Yên, Hồ Chí Minh
>
[HOT] Topic tổng hợp đề thi MB đợt I/2013 (cập nhật liên tục)
> [Chú ý] MB thông báo danh sách thi viết Đợt I.2013 tại khu vực miền Bắc, miền Trung, miền Nam
> [HOT HOT] MB tuyển dụng các chi nhánh toàn hệ thống đợt 1/2013 [07.04.2013]
> [HOT HOT] MB tuyển dụng tập trung tại Hội sở (rất nhiều vị trí) [07.04.2013]

Ngân hàng TMCP Quân Đội (MB) xin trân trọng thông báo lịch phỏng vấn các vị trí tại Chi nhánh trên toán hệ thống trong Đợt tuyển dụng đợt 1 năm 2013:

1. THỜI GIAN & ĐỊA ĐIỂM:

• Thời gian:
HÀ NỘI:

- Thời gian: Từ 13/05 – 21/05/2013
- Địa điểm: Hội sở Ngân hàng Quân đội, số 21 Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

HỒ CHÍ MINH:

- Thời gian: Từ 20/05 – 24/05/2013
- Địa điểm: Văn phòng Phía Nam, Số 528 Cách Mạng Tháng 8, Phường 11, Quận 3, Tp HCM

CÁC CHI NHÁNH NGOÀI HÀ NỘI & HỒ CHÍ MINH

- Thời gian & Địa điểm: Vui lòng ấn Chi tiết để xem từng chi nhánh

2. DANH SÁCH DỰ THI VIẾT:

(Vui lòng ấn vào Chi tiết để xem Địa điểm và thời gian phỏng vấn từng ứng viên)
STT
ĐON VỊ TẠI HỘI SỞ
DANH SÁCH, THỜI GIAN PV
1KV HÀ NỘI
CV QHKH Cá nhânChi tiết
CV QHKH Doanh nghiệp (SME)Chi tiết
CV Tư vấn sànChi tiết
CV Thẩm địnhChi tiết
2KV HỒ CHÍ MINH
CV QHKH Cá nhân & Tư vấn sànChi tiết
CV QHKH Doanh nghiệp (SME)Chi tiết
CV Thẩm địnhChi tiết
3CN ĐÔNG ANHChi tiết
4PGD XUÂN MAIChi tiết
5CN SƠN TÂYChi tiết
6CN HẢI PHÒNGChi tiết
7CN THÁI NGUYÊNChi tiết
8CN NINH BÌNHChi tiết
9CN VĨNH PHÚCChi tiết
10CN QUẢNG NINHChi tiết
11CN HẢI DƯƠNGChi tiết
12CN THANH HÓAChi tiết
13CN ĐÀ NẴNGChi tiết
14CN HUẾChi tiết
15CN QUẢNG NGÃIChi tiết
16CN QUẢNG NAMChi tiết
17CN KHÁNH HÒAChi tiết
18CN GIA LAIChi tiết
19CN QUẢNG TRỊ
Chi tiết
20CN VŨNG TÀU
Chi tiết
23CN CẦN THƠChi tiết
24CN KIÊN GIANGChi tiết
25CN NGHỆ ANChi tiết
26CN ĐỒNG THÁPChi tiết
27CN AN GIANGChi tiết
28CN LONG ANChi tiết
29CN ĐỒNG NAI
Chi tiết
30
CN Hưng Yên
Chi tiết

3. LƯU Ý:

- Ứng viên xem tổng thể các file/vị trí để biết vị trí thi viết phù hợp theo quyết định của MB, căn cứ theo kết quả thi viết (Các vị trí Thẩm định có thể được chuyển sang PV SME).
- Ứng viên thu xếp công việc riêng để không bỏ lỡ đợt phỏng vấn.
- Ứng viên có mặt trước thời gian phỏng vấn chính thức 10 phút, khi đi phỏng vấn ứng viên mang theo hồ sơ bản cứng: Thông tin ứng viên, bản sao văn bằng chứng chỉ có liên quan. Trong trường hợp ứng viên không tham gia phỏng vấn theo lịch đã thông báo mà không báo trước lý do, kết quả thi tuyển của ứng viên đó sẽ bị hủy bỏ.

Chúc các bạn thành công
Trân trọng thông báo !

HÃY BẮT ĐẦU TẠI MB NGAY TỪ HÔM NAY CÙNG NHỮNG CỘNG SỰ TÀI NĂNG
MB

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Thi TĐI của khu vực hà nội, cũng phỏng vấn từ hôm 13/05 một ngày khá đặc biệt, thế là được một tháng rồi mà chưa có thông báo gì nhưng không lúc nào thôi ngừng hi vọng. Thật ra mình cũng đang làm nh rồi nên áp lực cũng đỡ hơn các bạn. Thôi đằng nào cũng thế ace ta cứ chờ xem :) .

Đừng từ bỏ hi vọng.

Tĩnh tâm đang làm ở bank nào, TP nào vậy

Gọi đỗ thì nhanh không :)) 300 người chứ mấy. mỗi chi nhánh gọi 1 lúc buổi sáng là xong.
mình ko mong tuần này có kết quả, bơi sẽ gọi điện thoại cho những người trúng tuyển trước khi post lên web mà.trong tuần này có kết quả mà giờ còn chưa được gọi thì out rồi.hết tuần sau hoặc cuối tháng thì may ra còn có hi vọng cho những ai chưa được gọi bây giờ nhé

Re: [Hỏi] Kết quả phỏng vấn MB, đợt tuyển dụng đầu tiên năm 2013

Hjk. Mình vẫn còn hạnh phúc hơn 1 người những 1 tuần =)) Trượt có mail cảm ơn là đc rồi :-< Mình ghét nhất kiểu đợi chờ, ko biết tương lai đi về đâu =))

xác nhận lại tí chút đây ko phải là mình dự đâu.chả là hôm trước bạn bè rủ nhau đi coi bói...tình duyên (thông cảm chị em phụ nữ sắp ế rồi nên hay thế đấy :"> ).nhân tiện hỏi "cô" luôn việc MB . "cô" trợn mắt khẳng định là nếu có được gọi phải chờ đến tháng 7 âm lịch.mình bảo tháng nay có kết quả rồi,"cô" lắc đầu phán như đinh đóng cột rằng thì là còn phải cân lên nhấc xuống nhiều lần,phải chờ đến tháng 7 âm lịch.ha ha, coi bói thì là bói cho vui thôi.nhưng mà thấy cái tình hình nội bộ MB rắc rối thế này ko khéo lại đúng thật...thôi thì cứ theo dõi xem "cô" phán có đúng ko."cô" mà phán đúng thì...từ giờ cứ đến chỗ cô mà hỏi số đề :))

Ơ. Mềnh đi coi bói, bà í bảo tháng 5 âm có rồi =)) đúng tháng này đấy =))

mình ko mong tuần này có kết quả, bơi sẽ gọi điện thoại cho những người trúng tuyển trước khi post lên web mà.trong tuần này có kết quả mà giờ còn chưa được gọi thì out rồi.hết tuần sau hoặc cuối tháng thì may ra còn có hi vọng cho những ai chưa được gọi bây giờ nhé
Mình lên web của họ, nhưng ko thấy có tiền lệ thông báo người trúng tuyển vào làm. May ra có cái danh sách thi vòng tiếp theo thôi :D chắc ko công bố trên web đâu bạn ạ. Mình nghĩ trúng thì họ gọi điện + email, tránh việc ko liên lạc đc. Toạch thì họ email. Cứ đợi tiếp vậy :D

có mem nào đỗ ở CN Hồ Chí Minh không? mình làm bank rồi nhưng vẫn sốt ruột xem khả năng mình có đỗ không. ngày nào cũng hóng.. chán vô đối...

Thi TĐI của khu vực hà nội, cũng phỏng vấn từ hôm 13/05 một ngày khá đặc biệt, thế là được một tháng rồi mà chưa có thông báo gì nhưng không lúc nào thôi ngừng hi vọng. Thật ra mình cũng đang làm nh rồi nên áp lực cũng đỡ hơn các bạn. Thôi đằng nào cũng thế ace ta cứ chờ xem :) .

Đừng từ bỏ hi vọng.
Mong là có sớm ông Thịnh ạ, chứ chờ dài cổ, vẫn có kế hoạch khác nên chưa biết thế nào :)) biết đâu đấy :v

Nếu như các thầy bói chính xác thì bạn mydandelion1412 chắc sẽ có niềm vui trong tháng này đấy, còn bạn haihuong86 có thể sẽ chậm hơn trong các đợt bổ sung tiếp theo của MB (hihi chậm còn hơn không). Dù sao hy vọng cũng tràn trề so với nhiều bạn ở đây đấy nhỉ :D

Đừng từ bỏ hi vọng.
:)))))))).... chắc chả ai như em đâu anh nhỉ :D... k biết nên bắt đầu hối hận hay chưa ;))

:)))))))).... chắc chả ai như em đâu anh nhỉ :D... k biết nên bắt đầu hối hận hay chưa ;))

Em ơi giờ PFC bên chúng ta mệt mỏi lắm. Phòng anh có một đồng chí bị nợ xấu nhiều quá nên ban giám đốc cho nghỉ đấy ^^

Anh bên R cũng đỡ mệt hơn, giờ làm tái cấp thôi khách hàng mới cũng không có nhiều.

Hi vọng MB sớm báo kết quả cho mọi người đỡ nóng lòng, ngoài ra còn để xác định tinh thần chuyên tâm vào công việc

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,535
Thành viên mới nhất
cbgbmerch
Back