Chọn PVCombank hay Navibank ?

Tình hình là cả 2 ngân hàng báo đậu vị trí CVQHKH cá nhân Navibank và PVCombank. Muốn hỏi ý kiến mọi người ngân hàng nào ngon hơn, tốt hơn, cả 2 đều là ngân hàng nhỏ, tuy nhiên không biết bên nào môi trường tốt, có cơ hội vào chính thức, quy trình bên nào dễ hơn, nhanh hơn, thương hiệu lớn hơn đễ dễ làm việc hơn. hjx, Đang rối quá xin moi người tư vấn giúp. Thanks All

PVcombank đi bạn, trực thuộc tập đoàn dầu khí , tập đoàn lớn nhất việt nam, bạn được hưởng các chế độ của nv dầu khí. hiện tại mình đang rất muốn được vào pvcombank nè .hiện tại quy mô chưa hoành tráng bởi vì đang trong thời gian nghiên cứu sản phẩm và đường lối phát triển nhé bạn. dự tính cuối năm nay sẽ "Bung" ra đấy. bạn chọn Pv thì sẽ k hối hận đâu . hì

PVcombank đi bạn, trực thuộc tập đoàn dầu khí , tập đoàn lớn nhất việt nam, bạn được hưởng các chế độ của nv dầu khí. hiện tại mình đang rất muốn được vào pvcombank nè .hiện tại quy mô chưa hoành tráng bởi vì đang trong thời gian nghiên cứu sản phẩm và đường lối phát triển nhé bạn. dự tính cuối năm nay sẽ "Bung" ra đấy. bạn chọn Pv thì sẽ k hối hận đâu . hì
Thanks ban, chỉ băn khoăn duy nhất là PVcombank thương hiệu còn mới, sẽ khó khăn trong việc huy động, hjx.

Bạn lo xa quá rồi, thực tế thì bạn nói NH Phương Tây thì ắt hẳn mọi người sẽ biết, Tập Đoàn Dầu Khí Việt Nam mua lại đổi tên thành PV. nghe tới dầu khí thì mọi người sẽ hiểu vấn đề và tin tưởng bạn ngay thôi. hiện tại mình cũng đang công tác tại pvcom, nhưng chưa phải là nv chính thức. Chưa có đợt tuyển chính thức nào hết. Vào đây làm , đc hưởng chế độ của 1 nv ngành dầu khí đó bạn. khỏi phải lăn tăn nha. Chúc bạn thành công !

bạn nên chạy xe xích lô thì hơn, đỡ tốn xăng bạn nhé. chạy xích lô thì kiếm đường nào ít ô tô mà chạy. Thân ! :D

Bạn lo xa quá rồi, thực tế thì bạn nói NH Phương Tây thì ắt hẳn mọi người sẽ biết, Tập Đoàn Dầu Khí Việt Nam mua lại đổi tên thành PV. nghe tới dầu khí thì mọi người sẽ hiểu vấn đề và tin tưởng bạn ngay thôi. hiện tại mình cũng đang công tác tại pvcom, nhưng chưa phải là nv chính thức. Chưa có đợt tuyển chính thức nào hết. Vào đây làm , đc hưởng chế độ của 1 nv ngành dầu khí đó bạn. khỏi phải lăn tăn nha. Chúc bạn thành công !
Thanks bạn TamAnh, mình cũng thích chiều hướng đang phát triển của PVcom, mong rằng lựa chọn chính xác :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,092
Tổng số thành viên
351,676
Thành viên mới nhất
duncanlaurencem
Back
Bên trên