Chọn ngân hàng nào?

Vietin và cả thằng Lienviet thằng nào cũng vậy.... Vô đâu cũng dễ chết hết...Ở vị trí nào cũng cực...

Nhưng nói thật, qua Liên Việt thì cơ hội "thăng" thì dễ hơn bên Vietin...À, lên chức đó mà...

Vì mấy cây đại thụ bên Vietin còn sống dai và làm dai lắm, qua đó làm lính suốt.....kakakaka.......

Vietin và cả thằng Lienviet thằng nào cũng vậy.... Vô đâu cũng dễ chết hết...Ở vị trí nào cũng cực...

Nhưng nói thật, qua Liên Việt thì cơ hội "thăng" thì dễ hơn bên Vietin...À, lên chức đó mà...

Vì mấy cây đại thụ bên Vietin còn sống dai và làm dai lắm, qua đó làm lính suốt.....kakakaka.......
chuẩn này, bên nào cũng vậy nhưng theo cậu phân tích ở trên nên làm LV đi

Hy vọng được chào đón em ở Vietinbank. Môi trường làm việc bên chị khá tốt, mặc dù hiện tại lương có thể thấp hơn, nhưng chị vẫn đánh giá cao ngân hàng mình đang làm:). Chúc mừng em vì là một trong những người được lựa chọn

Làm Quan xứ nhỏ còn hơn làm Lính xứ to :)))))
Nên ở lại Liên Việt bạn ah !

Mình được nghe nhiều bạn nói môi trường LV tốt, bạn cũng đang thử việc ở đó và cảm nhận thấy nó là tốt thì nên ở lại (nhất là con gái :))) Làm Vietin tất nhiên cũng còn tùy chi nhánh nhưng chi nhánh mà ko thực sự tốt thì lương thưởng và công việc có khi không bằng NHTMCP khác, còn chi nhánh tốt thì áp lực công việc cũng tỷ lệ thuận theo. Làm đến 8-9h là bình thường, cả ngày xoay chong chóng với công việc. Mặc dù Vietin giờ cũng CPH nhưng nhiều cái vẫn không linh hoạt được như NHCP khác.
Nếu bạn thi đỗ ngay vào Vietin, và bạn mới ra trường, thì làm Vietin sẽ giúp bạn rèn luyện nghiệp vụ tốt, vì ở đây đào tạo tốt, công việc cũng nhiều và đa dạng nên bạn sẽ nhanh nắm nghiệp vụ. Nhưng nếu bạn có những sự lựa chọn tốt bên cạnh thì hãy cân nhắc. Vào Vietin gần như bạn phải chấp nhận hy sinh cuộc sống riêng của mình khá nhiều đó :) Thân.

Tui cũng muốn biết hồi kết câu chuyện này vì muốn bỏ Vietinbank để sang Lien Viet (__;___")

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,086
Tổng số thành viên
351,483
Thành viên mới nhất
mokatamtamcz
Back
Bên trên