Cho em hỏi về vị trí giao dịch viên của Sacombank

vậy ngược với bên mình pgd bên mình làm cực hơn, mình làm cn thì đỡ hơn . nhưng mình nghĩ cũng ko khỏe re dau có lẽ sức khỏe bạn gái của bạn tốt ^^
cũng ko hẵn là sk tốt đâu,cũng cực mệt,khoẻ ở đây là so với mặt bằng các vị trí và các bank áp lực chỉ tiêu hiện nay,quan trọng là khách ít thì khoẻ,khách mà đông là đuối,họ hối mún cọc,hết h làm còn ráng nhận khách càng mệt nãn + kết sổ cuối ngày nên về trễ cũng ngán.lúc đầu cũng làm bên cn mà khách đông ko chịu nỗi,mới đc chuyển qua pgd gặp trưởng pgd dễ nên khoẻ,tuỳ sếp nơi mình làm ntn nữa :D

t cũng nộp hồ sơ tại cn đây, thi như bt b nhé.....hni thi gdv chán quá không trúng câu nào trog bộ đề cả :((
b ơi 2 ngày nữa t cũng thi gdv nè. hic ko trúng câu nào trong bộ đề á :(. vậy b còn nhớ nó hỏi nhiều về cái j ko. t cũng chỉ biết ôn trong bộ đề thôi, chắc thay đề rồi b nhỉ :((

các anh chị cho e hỏi vị trí Giao dịch viên và Chuyên viên tư vấn khác nhau sao ạ? thi cái gì khó hơn và đãi ngộ như thế nào ạ

Em chào mọi người :)
A/c, bạn nào đã làm hay biết về vị trí giao dịch viên của sacombank có vất vả không ạ? có bị chỉ tiêu huy động hay thẻ j không?
Cho em hỏi thêm cả lương và chế độ bên sacom với ạ? Hôm nay tự nhiên e thấy chi nhánh chỗ gần nhà e đã có mấy bạn đi nộp hồ sơ ( bố ra giao dịch bảo vậy), mà e thấy sacom toàn nộp trực tuyến, tức là các bạn ý đã đỗ và bổ sung hồ sơ ạ huhu
Em cảm ơn ạ
mình đang làm ở STB, nói chung STB là bank có chế độ đãi ngộ khá tốt. Còn ai sướng ai khổ là phụ thuộc vào Trưởng- phó phòng thôi. Nhưng xác định làm bank là sẽ về muộn. 6-7h là rất bình thường

đúng rùi. trước đây mình làm STB. nói chung so với các NH TMCP khác thì vẫn thuộc dạng nhẹ nhàng hơn, GDV làm 6-7h về thì so ra vẫn sớm hơn một số NH khác. :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,473
Thành viên mới nhất
ngoctraisonglon
Back
Bên trên