Cho em hỏi về GDV của HDBank

bạn ơi, mình pv sơ loại với 4 người cơ, ko biết có phải là hội đồng ko nữa. hic. từ hôm mùng 2/2 đến hôm nay chưa thấy gì cả.
Cái này thì mình k biết, mấy đợt pv trước pv sơ loại chỉ 1 ng thôi, có thể bạn đc đặc cách thi viết chăng?? :D

[QUsơ E="trinhtienphong, post: 727168, member: 78572"]có bạn nào có kq hôm pv chưa vậy, hay là mình toạch rồi.hihi[/QUOTE]
Pv so loai hhaypv sau đợt test vay ban? Ban o khu vuc nao vay?

Tớ mới thi GDV của HDbank tháng 7/2015. Tình hình là thế này
Vòng pv sơ loại như mọi vòng pv của các ngân hàng khác. Có giới thiệu bản thân, rồi ngta dựa vào những gì mình gth để hỏi sâu hơn. T học tài chính ngân hàng nên chị đấy hỏi là học sâu về tài chính hay ngân hàng, cũng hỏi qua qua về vài nghiệp vụ GDV xem mình có biết j k. Nói chung cũng k quá khó như 1 số ngân hàng lớn.
Vòng test: IQ và Tiếng Anh, k thấy có test nghiệp vụ. Thi trực tiếp trên máy
IQ thì các bạn cứ search gg "IQ test HDbank" sẽ ra 1 trang gemcòy.vn
Tiếng Anh tớ học dốt nên thấy khá là khó :(

Mình vừa thi gdv đợt t8/2015. Hiuhiu.
13/8 nộp hso trực tuyến.
18/8 đến trần hưng đạo làm test IQ và TA trên máy 1 mình (30"/test, 20c thì phải). Rồi chọn chi nhánh làm việc. Cuối cùng qua chi nhánh ấy GĐ CN trực tiếp pv (quay cả tiếng í, từ ăn ở, ngủ nghỉ đến kiến thức, thăm dò khả năng, tố chất, kỹ năng…)
20/8 (là hnay đó) lên THĐ hoàn thiện hồ sơ và mở tk để nhận lương, lấy thư mời nhận việc nữa .
K bít tgian học việc có khó khăn khổ sở k nhỉ . A/c/bạn nào làm r chia sẻ e/mình với. Hic

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,523
Thành viên mới nhất
chermerch
Back
Bên trên