HOT Chia sẻ kinh nghiệm vòng Phỏng Vấn tại Vietcombank

các bạn ơi ! Mình sắp đi phỏng vấn tại viectcombank rồi, bạn nào đã từng đi pv xin share cho mình tí kinh nghiệm đi. (Trước khi lập ra chủ đề này mình có đọc để tìm hiểu qua các chủ đề khác mà chưa thấy bạn nào share kinh nghiệm pv hết... )
cám ơn sự chia sẻ

bạn thi ở khu vực nào vậy?mình thi ở sóc trăng khu vực TNB hôm nay là ngày cuối cùng của tuần 2 rồi thấy chưa đc điện thoại huhu

k bit có phải chủ topic này cũng thi ở khu vực tây nam bộ hay không? Thế bạn có nhận được kết quả chưa mà chuẩn bị phỏng vấn vậy. Mình không thấy báo kết quả gì hết. Hay là out rồi.

có kết quả thi khu vực tây nam bộ rồi, vừa mới nhận đc đthoại..........một số tỉnh chắc sang tuần thứ 2 sẽ biết thôi.

hầu như chẳng ai nói VCB sẽ thi như thế nào cả? hixhix
mung 10 mình thi rùi mà ko biết phải ôn j?
ai thi ở Bắc Ninh ko?

Bạn ơi, thông báo mời đi pv rồi ah. Chúc mừng nha, người ta có thông báo điểm k bạn?

:D PV VCB thì ko hỏi nghiệp vụ mấy đâu, chủ yếu bản thân, có năng khiếu văn nghệ thể thao gì ko, đoàn hội gì ko? (Cái này với VCB rất ưu tiên nhé!)
Ngoài ra có thể có pv tiếng Anh nữa, cứ thoải mái, tự tin, còn kết quả pv thì còn phụ thuộc nhiều yếu tố ;))

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back
Bên trên