Chào mừng các Bankers đầu tiên tham gia diễn đàn Dân Ngân hàng

Chào mọi người. Mình là Duy hiện đang thử việc tại MB.
Rất vui được gia nhập gia đình Banker:D

Group này để hoạt động mạnh thì chắc chắn phải "thò chân" ra khỏi màn hình máy tính rồi. ;)) Tạm thời anh chị em tụ họp tại đây, coi như cái cớ để "xưng danh" trước, tạo điều kiện cho các hoạt động offline sau này được dễ dàng hơn :D

Nên thò chân các bác ạ, ngồi nhiều mỡ bụng dày lên quá rồi :)) mà mình cũng rất háo hứng được chia sẻ kinh nghiệm với các bạn banker khác

Xin Chào Cả Nhà. Mình là Tiến đang công tác tại Agribank.
" Chia Nhiều = Biết Nhiều"
Rất Vui được làm wen Zới Mọi Người. kekeke!!!

Sau một hồi kêu la+ mòn mỏi chờ đợi thì phải nhờ bạn canawan2012 mới biết đã được kích hoạt. Cảm ơn bạn và em xin chào toàn thể gia đinh mình ah!

câu nói đầu tiên khi vào nghề

bùn quá .bank ơi...sao mà nhiều mưu mô và cám dỗ thế ... nhưng làm trai pahir bản lĩnh .heeeeeeeeeeeeeee.ai gặp mình cũng nói câu đó.

Chào cả nhà,
Mình là Trang đang làm thẩm định tại HBB, rất vui được làm quen với cả nhà

Chào các bạn, mình tên Hải, đang làm QHKH ở BIDV, rất vui làm quen với các bạn.

---------- Post added 21-05-2012 at 10:23 AM ----------

Diễn đàn đã đến trang 5 rồi mà chưa có bài nào có giá trị, toàn thấy chém gió thôi ! ôi mát quá...:D

Chào cả nhà,
Mình là Trang đang làm thẩm định tại HBB, rất vui được làm quen với cả nhà

hello mọi người, mình chưa có chủ đề nào riêng nhỉ, hihi

Chào các bạn, mình tên Hải, đang làm QHKH ở BIDV, rất vui làm quen với các bạn.

---------- Post added 21-05-2012 at 10:23 AM ----------

Diễn đàn đã đến trang 5 rồi mà chưa có bài nào có giá trị, toàn thấy chém gió thôi ! ôi mát quá...:D
Welcome mọi người ^^ Ngày đầu tuần, lu bu công việc. Chúc anh chị em một tuần làm việc hiệu quả.
@haith_bidv: Topic này để "CHÉM" mà, đặc biệt trong cái không khí oi bức ở HN thì chém thế này là nhất, tha hồ mát ;)). Hehe.
Nói chung là mọi người quen nhau trước đã, rồi chuyện trò, chia sẻ thông tin mới dễ được :D Đúng k các bác?

Hi all. Mình là thành viên mới. Hân hạnh được làm quen với tất cả mọi người. Hy vọng diễn đàn là nơi mọi người giao lưu học hỏi, giúp đỡ nhau cùng tiến bộ nhé. :)

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,527
Thành viên mới nhất
ngoctai1312
Back
Bên trên