Cập nhật thưởng Tết 2015

Bác ơi, cái này có thật ko ạ để e book vé đi Châu Âu !!! :((
Chả hiểu cái tháng lương mà báo nói là tháng lương gì, V1 hay V2.
Nếu là V1 thì tính là tháng lương bình thường thực nhận trừ hết đi phụ cấp và ăn trưa. Nếu tính thế thì năm ngoái là 6 - 6,5 tháng lương V1 cơ mà.
Nếu năm nay mà 5 tháng V1 thì too bad, còn nếu là V2 thì mới tưng bừng chứ.
VCB khổ cái là k bao h có văn bản hay thông báo gì nên chả hiểu cái cục được nhận là tiền gì, tính toán ntn, chỉ là được nhận bao nhiêu biết bấy nhiêu thôi :mad:
Mà tầm này rồi vẫn chưa có thông tin gì, ai ở CN hỏi kế toán xem đã có cục nào ở HO chia về chưa thế. :mad:

Đâu mà. vượt chỉ tiêu gần 100% thoai :))) còn 10 tháng lương là tự chia chưa có HO cho nữa đó :)) Hí hí
Ngày xưa mình làm ở EIB Cầu Giấy này. Ngồi lại thêm tầm 3 năm thì năm nay cũng tưng bừng nhỉ. Khổ cái là mình k có tính chịu đựng giỏi nên đành khăn gói ra đi. Nhưng dù sao thì cũng vô cùng biết ơn EIB Cầu Giấy vì đã rèn luyện mình và đẩy mình đến với VCB như hiện nay. :D

Năm nay bạn nào hóng ở Vietinbank thưởng như nào ko, năm nay sếp thắng mới lên, mong là năm nay mạnh mẽ. 4 năm đi làm 3 năm rồi HHT năm nay mới đc xuất sắc, không biết có khá khẩm không, 17 âm rồi chưa động tĩnh gì :(

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,476
Thành viên mới nhất
Bongzilla Merch
Back
Bên trên