Cập nhật thưởng Tết 2015

:( Các bác làm em ngại quá, không dám share thông tin thêm nữa.
Nhưng có một lời khuyên là nếu có cơ hội để đến với VCB, dù là rất nhỏ, thì cũng hãy cố nắm lấy. Ngày xưa lúc em thi vào VCB HO em cũng không nghĩ là mình có cơ hội đỗ đâu. Thế nào lại may mắn được chọn.
VCB thực sự rất tốt, tốt từ môi trường, đồng nghiệp, áp lực công việc cũng vừa phải, chế độ đãi ngộ cũng tốt, nói không quá chứ em nghĩ nếu đem so sánh ở VN không có NH nào được như VCB đâu. Dĩ nhiên là cũng sẽ có chỗ này chỗ kia có vấn đề, nhưng nhìn tổng thể thì là ok.
Em cũng y hệt anh, ngày xưa thi xong em tập xác định luôn, oài, bài làm chán thế này thì tạch rồi, thậm chí em còn tự trách mình hôm đó bị làm sao mà lại có thể làm bài như thế :)
Thế nào mà lại vẫn may mắn qua, nghe kết quả em còn tưởng các anh chị ý nhầm, không tin nổi :D . Thế là mừng quýnh đi pv :D
Có lẽ là em may mắn và có duyên :p , chưa lúc nào e tự tin là một ngày sẽ được làm việc ở đó, thế rồi thật bất ngờ ^^
Sau khi thi và có kết quả vào đây, em thay đổi suy nghĩ hẳn, không gì là không thể xảy ra, đừng từ bỏ hi vọng :p

Lên đây, nghe các bác nói mà em hoa hết cả mắt và chóng hết cả mặt. Lương cao ngất ngây con gà tây luôn

Năm nay bên em khá khẩm hơn năm ngoái tí, tết dương được 1 tháng lương cơ bản+ mức điều chỉnh+ 1 triệu+ lịch các thể loại tha hồ mà treo.

Haizzzzz.... chờ đợi năm sau VCB , BIDV, Viettinbank mà tuyển thì phải nộp ngay và luôn mới được. Nghe các bác kể mà thích thế cơ chứ.

Lên đây, nghe các bác nói mà em hoa hết cả mắt và chóng hết cả mặt. Lương cao ngất ngây con gà tây luôn

Năm nay bên em khá khẩm hơn năm ngoái tí, tết dương được 1 tháng lương cơ bản+ mức điều chỉnh+ 1 triệu+ lịch các thể loại tha hồ mà treo.

Haizzzzz.... chờ đợi năm sau VCB , BIDV, Viettinbank mà tuyển thì phải nộp ngay và luôn mới được. Nghe các bác kể mà thích thế cơ chứ.
Bác như thế là cũng đc rồi mà, mà bác làm NH nào thế?

Vietin chỉ có 1 chữ T thôi :p. Cơ mờ mấy hôm nay ngồi nghe các anh chị trong phòng chê bai hoài chế độ bên mình đây, chẹp, dự là năm nay lại được ít :(

Chính xác anh à ^^. Anh thấy môi trường eib ngày trước thế nào :).
Chỗ mình ngày trước thì khá là căng thẳng nên k được happy lắm. EIB HN thì vẫn ngon vì vẫn là Chi nhánh lớn nhất của EIB phía Bắc. Vs bên ý các sếp là nam nên cũng dễ tính hơn. Nhưng nói chung là khối cổ phần bao h áp lực công việc cũng căng hơn nhiều.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,533
Thành viên mới nhất
dongthunggo
Back
Bên trên