Cần chia sẻ kinh nghiệm phỏng vấn GDV ngân hàng ACB

Em chào mọi người.. Sắp tới em được gọi đi phỏng vấn vị trí GDV ngân hàng ACB, đây là lần đầu tiên e đi phỏng vấn ngân hàng dù trước đó e đã đi làm kế toán cho công ty tư nhân. Em rất lo và không biết sẽ phỏng vấn ntn, anh chị hay bạn nào có kinh nghiệm gì hay có thể giúp đỡ em đc không ạ.Giờ e rất cần việc à, hicc.....pleaseeeeeeeeeee.....Em xin cám ơn nhiều

ôi chán, lại out nữa rồi. hôm bua mình thi cũng dc trên 50 tất cả các phần mà. sao ko dc goi di pv j hết...huhuh..chắc ko có duyên voi vị trí GDV..chả lần nào thi gdv mà đậu hết....bùn

Mình cũng pv ngày 31.3 ở Phạm Bân nè, mà tới giờ chưa thấy thông báo gì hết. có bạn nào gọi điện cho nhân sự hỏi chưa? sốt cả ruột

Em chào mọi người.. Sắp tới em được gọi đi phỏng vấn vị trí GDV ngân hàng ACB, đây là lần đầu tiên e đi phỏng vấn ngân hàng dù trước đó e đã đi làm kế toán cho công ty tư nhân. Em rất lo và không biết sẽ phỏng vấn ntn, anh chị hay bạn nào có kinh nghiệm gì hay có thể giúp đỡ em đc không ạ.Giờ e rất cần việc à, hicc.....pleaseeeeeeeeeee.....Em xin cám ơn nhiều
Thường thì câu đầu tiên sẽ là: Em hãy giới thiệu về bản thân mình? ... Lý do bạn chọn ngân hàng này? Bạn nghĩ mình có điểm gì phù hợp với vị trí GDV?... Rất nhiều câu hỏi để xem bạn ứng xử tình huống ra sao. Điều bạn cần làm là trang phục gọn gàng, tìm hiểu kỹ về ngân hàng và công việc của GDV, luôn tươi cười & tự tin, thể hiện tâm huyết và gắn bó lâu dài với ngân hàng. Chúc bạn sớm thành công nhé!

sao lâu vậy nhỉ, mấy ngân hàng khác thường thì 2,3 ngày là báo rồi, có lẽ nào...

chiều nay một chị phòng nhân sự gọi bổ sung hồ sơ, mình thiếu sơ yếu lý lịch nữa, gửi qua mail, nhưng không thấy nói gì tới đậu rớt hết. Vậy ý là răng, đậu chưa trời???

chiều nay một chị phòng nhân sự gọi bổ sung hồ sơ, mình thiếu sơ yếu lý lịch nữa, gửi qua mail, nhưng không thấy nói gì tới đậu rớt hết. Vậy ý là răng, đậu chưa trời???
thông thường được gọi bổ sung là đậu đó bạn, mình chẳng thấy thông tin gì, chắc out roài

bạn ơi, cho mình hỏi bữa bạn thi vị trí gdv thì đề như thế nào vậy b? m mới nộp hs hôm qua, lo quá mà không biết học cái gì để chuẩn bị cho vị trí này nữa, thks b nhìu.

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,088
Tổng số thành viên
351,542
Thành viên mới nhất
combat84merch
Back
Bên trên