Cán bộ kinh doanh eximbank

Mấy bạn cho mình hỏi mình gửi đơn ứng tuyển vào vị trí "Cán bộ kinh doanh chi nhánh Cần Thơ"
Mô tả công việc:
  • Tiếp thị, tìm kiếm và phát triển khách hàng mới.
  • Thực hiện các chương trình kích thích bán hàng nhằm thúc đẩy giao dịch của khách hàng.
  • Thực hiện các chương trình và hoạt động chăm sóc khách hàng theo quy định nhằm thiết lập và duy trì mối quan hệ với khách hàng.
  • Tiếp nhận và giải quyết nhanh chóng các thắc mắc và khiếu nại, phải hồi của khách hàng hoặc chuyển cho các đơn vị liên quan để xử lý.
Cho mình hỏi đó có phải là Tín dụng không vậy, với ai có phỏng vấn rồi chỉ mình ít kinh nghiệm với tại mai là mình pv sơ loại bên eximbank cần thơ rồi. Cảm ơn mọi người.

CƠ HỘI TRỞ THÀNH NHÂN VIÊN CHÍNH THỨC TẠI NGÂN HÀNG TPHCM CHO CÁC BẠN CTV, SALE BH, BĐS
Chào các bạn,
Hiện tại mình đang làm việc cho công ty Headhunt Employment Vietnam, công ty mình đang hợp tác với một số ngân hàng trong nước và ngân hàng 100% vốn nước ngoài (vì lí do công việc mình xin phép không đề cập chính xác tên Ngân Hàng).
Hiện tại công ty đang tuyển nhân sự độc quyền cho 1 ngân hàng trong nước tại TPHCM ở vị trí “ Chuyên Viên Tín Dụng Cá Nhân”:
Ø Yêu cầu:
- ít nhất 1 năm kinh nghiệm Sale tín dụng trong ngành ngân hàng bán lẻ ( kể cả CTV) , Sale bất động sản, Sale bảo hiểm
- Bằng cấp: Tốt nghiệp đại học chuyên ngành Tài Chính/ QTKD/ Marketing. Hoặc cao đẳng Tài Chính Ngân Hàng.
Ø Quyền lợi:
- Lương: 7.000.000 VND – 10.000.000 VND + Thưởng và các ưu Đãi Khác
- Đăc biệt những bạn có nhiều năm làm việc trong mảng sale tín dụng ngân hàng nhưng vẫn là CTV, có thể trở thành nhân viên chính thức của ngân hàng.
- Hưởng đầy đủ các chế độ theo quy định của luật lao động.
Phỏng vấn: 1 vòng (phỏng vấn trực tiếp với giám đốc chi nhánh, không làm bài test)

Mô tả công việc:

• Sản phẩm: cho vay thế chấp (mua nhà, mua xe hơi), chỉ tiêu 2 tỷ/ tháng
  • Tiếp thị, tìm kiếm và phát triển khách hàng mới.
  • Thực hiện các chương trình kích thích bán hàng nhằm thúc đẩy giao dịch của khách hàng.
  • Thực hiện các chương trình và hoạt động chăm sóc khách hàng theo quy định nhằm thiết lập và duy trì mối quan hệ với khách hàng.
  • Tiếp nhận và giải quyết nhanh chóng các thắc mắc và khiếu nại, phải hồi của khách hàng hoặc chuyển cho các đơn vị liên quan để xử lý.
Tiêu chuẩn tuyển dụng:

• Tốt nghiệp đại học, cao đẳng ngành kinh tế;
  • Có tối thiểu 01 năm kinh nghiệm công tác trong lĩnh vực ngân hàng/ tài chính/ bảo hiểm
  • Yêu cầu kỹ năng giao tiếp tốt, kỹ năng đàm phán, thương thảo.
  • Có kỹ năng thu thập và khai thác thông tin.
  • Khả năng làm việc độc lập và theo nhóm.
  • Nhiệt tình, năng động, nhạy bén.
  • Ưu tiên ứng viên có ngoại hình.
Ø Bạn nào muốn tìm hiểu thêm về công việc có thể để lại tên + số điện thoại, mình sẽ gọi để tư vấn thêm cho các bạn.
Ø Số điện thoại lien hệ : 0982 666 068 (Mr HIệp)
Ø - CÁC BẠN KHÔNG CẦN TRẢ BẤT CỨ PHÍ GÌ HẾT NHÉ.
cho em hỏi ngân hàng nào vậy a?

có bạn nào làm eximbank chi nhánh Long Biên ko cho mình hỏi chút ạ? Chỉ tiêu của nhân viên tín dụng là bao nhiu và lương như thế nào?? Mình mới nhận được thông báo trúng tuyển mà hoang mang quá ko biết có nên đi làm hay ko?? vì mình đang thử việc tại ACB mà cũng chưa được nhận vào chính thức. Các bạn trả lời giúp m với! cám ơn mọi ng nhìu

có bạn nào làm eximbank chi nhánh Long Biên ko cho mình hỏi chút ạ? Chỉ tiêu của nhân viên tín dụng là bao nhiu và lương như thế nào?? Mình mới nhận được thông báo trúng tuyển mà hoang mang quá ko biết có nên đi làm hay ko?? vì mình đang thử việc tại ACB mà cũng chưa được nhận vào chính thức. Các bạn trả lời giúp m với! cám ơn mọi ng nhìu
Mình cũng vừa đc gọi cn Long Biên, hóng :D

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,222
Thành viên mới nhất
milfnutlife
Back