Cẩm nang tín dụng của NH Seabank

trùi cái file giải nén là file j vậy bạn sao mình mở bằng word cũng ko dc mà adobe reader cũng ko dc thía? hic

Lục trong máy tính tự dưng tìm thấy cái Ebook này nên up lên cho mem nào nhà mình cần. Chúc các mem UB thi đâu đỗ đó nhé.
:):):):):):):):):):):):):):):):)

sáng nay t vừa đi phỏng vấn ơ SEABANK ở vị trí:" Chuyên viên hỗ trợ tín dụng" mấy câu hòi về quy trình tín dụng, hồ sơ tín dụng và công việc của một hỗ trợ tín dụng làm j mình trả lời khá chính xác ( nhưng hơi vấp một tẹo vì chị tuyển dụng nhìn khó tính quá). Cuối cùng c bảo e trả lời khả tốt và chuẩn bị kỹ, c sẽ xem xét mời e đi pvấn lần 2, t đang thắc mắc ko biết có phải thi nghiệp vụ ko ? nhưng mình ôn dần thui hiii.. mình cũng đang hy vọng hihii...
rất cảm ơn cậu vì tài liệu đã cung cấp hhìhi

Mình có thêm của Agri với Vietcom nữa, share lên để cả nhà cùng đọc.

Đính kèm

• Sổ tay tn dụng Agri.rar
    1.1 MB · Xem: 565
  • Sổ tay tn dụng Vietcom.rar
    2.1 MB · Xem: 624
Cậu được hởi những câu j vậy :D mình cũng sắp đi pv ở SEA
1. Giới thiệu bản thân ( t nói t là ng chịu đc áp lực cao trong cv, c ấy hỏi lại e hãy cminh, t nói qua đc vài câu..hihii
2.Em hiểu j về cong việc của chuyên viên hỗ trợ tín dụng
3. Quy trình td gồm mấy bước
4. Hồ sơ tín dụng gồm những j . hết.
bjo mới có kết quả đấy, mong quá hiiii.......

Lục trong máy tính tự dưng tìm thấy cái Ebook này nên up lên cho mem nào nhà mình cần. Chúc các mem UB thi đâu đỗ đó nhé.
:):):):):):):):):):):):):):):):)
Bạn ơi cho tớ hỏi với, chỉ tiêu vòng quay các khoản phải thu= Doanh thu thuần/các khoản phải thu bq ( trang 13) là sai. Như bọn t học tài chính dn thì doanh thu đó phải bao gồm cả doanh thu có thuế ( vì khi bán hàng doanh nghiệp thu hộ thuế VAT cho nhà nước mà...) bạn xem lại nguồn thông tin giúp mình nhé ! ..thanks

Bạn ơi cho tớ hỏi với, chỉ tiêu vòng quay các khoản phải thu= Doanh thu thuần/các khoản phải thu bq ( trang 13) là sai. Như bọn t học tài chính dn thì doanh thu đó phải bao gồm cả doanh thu có thuế ( vì khi bán hàng doanh nghiệp thu hộ thuế VAT cho nhà nước mà...) bạn xem lại nguồn thông tin giúp mình nhé ! ..thanks
Theo tớ được học thì cái công thức tính VÒNG QUAY CÁC KHOẢN PT= DDT/các khoản PT BQ là đúng mà, tớ xem cả sách TCDN và NHTM thì đều là công thức đó!
p/s: Mọi người cho ý kiến !thanks

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,574
Số bình luận
528,077
Tổng số thành viên
351,235
Thành viên mới nhất
baychinkingtoe
Back