Cẩm nang thi tuyển Vietcombank

Sao mình vẫn chưa nhận được kết quả vòng 1 vậy các bạn? minh nộp hồ sơ vào 19/5 - 26/5
ma hiện tại không có trả lời. minh lo quá.

bữa mình nộp ngày 27/5 mà chi nhánh đó 28/5 hết hạn nộp, thiếu giấy tờ nên viết cam kết bổ sung hồ sơ, không biết bao giờ mới được gọi đi test nhỉ?

Mình vừa nhận đc thông báo qua vòng Hồ sơ. C ý bảo giữa t6 hoặc cuối t6 là thi tập Trung. Lúc đấy nh thông báo sau, bây giờ thông báo thí sinh đã qua vong 1 để ôn luyện thi

Bạn nộp ở chi nhánh nào vậy bạn? ,mình nộp ở Nam Bình Dương nè, k biết qua được vòng hồ sơ k nữa. thời gian bạn nộp lâu chưa?

Mình đặt gạch hóng cái ạ. mình cũng mới nộp hồ sơ hôm thứ 2 ở bắc sài gòn, vẫn chưa có thông báo gì cụ thể cả ạ! ai có đề thi vào vị trí kế toán thì share cho mình với nhé. mà cho mình hỏi chút là thi trắc nghiệm hết hay có cả tự luận vậy các bạn?

Mình vừa nhận đc thông báo qua vòng Hồ sơ. C ý bảo giữa t6 hoặc cuối t6 là thi tập Trung. Lúc đấy nh thông báo sau, bây giờ thông báo thí sinh đã qua vong 1 để ôn luyện thi

bạn ơi, bạn xem thông tin ở đâu vậy? Bạn nộp hồ sơ ngày nào thế? Mình nộp được gần 2 tuần rồi mà chưa thấy có hồi âm gì? Hay là tạch rồi. huhu

Tin tuyển dụng mới nhất

Thống kê MXH

Tổng số chủ đề
34,577
Số bình luận
528,084
Tổng số thành viên
351,445
Thành viên mới nhất
Orionn
Back
Bên trên